Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahi laptop hp 630 bei nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by The wan, May 10, 2012.

  1. The wan

    The wan Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    specifications zake:
    HDD ni 320GB, processor ni celeron(R) dual-core CPU T 3300 @2.00GHz, OS ni windows 7, screen ni 15.6 inch. Battery inakaa masaa 4.
    Ipo katika hali nzuri,napatikana maeneo ya Dar es Salaam. Nicheki kwa +255 762 986 611


    Muonekano wa laptop katika pande tofauti..
    hp_630_laptop_review_2.jpg HP-630-Laptop.jpg intro_02.jpg HP-630-notebook-profile.jpg

    Adaptor/charger yake
    hp-eliteBook-2560p-laptop-ac-adapter-charger.jpg
    Battery yake
    9cell-hp-630-battery-replacement.jpg
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sente ngapi
     
  3. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ya ni hizi picha?
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Usikate tamaa kwanu Mungu yupo na atakupa mteja mzuri wa kununua hizo picha kwani zinapendeza sana kwa mapambo ya sebleni.
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bei tafadhal
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wabongo mnakera sana. Unawekaje bidhaa ya kuuza bila bei? Unataka kuuzia watu mbuzi kwenye gunia? Hivi lini tutakuwa serious na vitu tunavyofanya, hata kama ni vidogo? You need to grow up.
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cha mambo ya ajabu specification cyo inshu, ka nngemaind specfication ningeenda kariakoo, nshu tunayomaind hapa ni bei za hiyo mambo ili tuweze kukutofautisha na wengine. unless hakuna maana ya kununua kwako na tuache hao wengine........uwe mdadisi.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    weka bei hapa mtu aamue moja, haya mavitu yamejaa kila kona mitaani sidhani kama kuna haja ya kupiga number yako wakati sijaona wala sitegemei unafuu wowote kwako. kuna biashara ambazo ukiweka hivi lazima upate call za kutosha.
     
  9. The wan

    The wan Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Tshs 700,000 tu ndugu yangu
     
  10. The wan

    The wan Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya kaka, bei ni 700,000 tu
     
  11. The wan

    The wan Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx ndugu kwa kuniweka sawa. bei ni tshs 700,000 tu
     
Loading...