Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahi kununua eneo kigamboni kabla daraja halijakamilika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Jan 24, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauza mashamba kigamboni eneo la mkokozi/lugwadu napima kuazia nusu eka 5mil. Halina hati miliki zaidi ya barua ya serikali ya kijiji na risiti. Lipo km 20 kutoka ferry, umeme haujafika , barabara ya gari inafika hadi shamba lilipo. Come and see 4sure u wil never regret. Cal me 0712769766
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ile ramani ya kuifanya kigamboni iwe kama ulaya imepitia huko kwako? isije mtu unanunua kumbe kadiri ya ile ramani eneo hilo unalouza ni la makaburi,
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajinga ndo waliwao! 20km definitely ziko ndani ya mji mpya!
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    uza mapema kabla hatujaanza development ya The Kigamboni City
     
  5. m

    mama cha Senior Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ramani kaka inaishia kibada. Na kutoka kibada hadi shamba lipo ni kilometa kumi nakushauri uje ulione kuna watu humu ndani wamefirisika mawaza na kukebehi post za watu
    w wdw
     
  6. m

    mama cha Senior Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaelekea wewe ni msema chochote bila hata kufikiri ningekuona una busara kuomba details za eneo. Mara nyingi wasio wanunuzi kama wewe ndio waongeaji. Pole
     
  7. m

    mama cha Senior Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c macho makavu 2 hata kichwa kikavu, maana hata hutaki kutumia just small portion ya akili yako ili upate detail kabla hujatuma post
     
  8. l

    lily JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini wewe ususubiri daraja likiwekwa ndiyo uuze?
     
  9. m

    mama cha Senior Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lily that is a silly question na am sorry cjui elimu yako bt infact that is biz language
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana kweli JF kiboko
     
  11. l

    lily JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha elimu yangu iko juu kama ndege ya chadema! nimechekaje!
     
  12. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana Jf msianze tu kuwaharibia biashara wenzenu kwa kuongea bila kujua undani wa hiyo issue, kuhusu huo mradi mpya wa kigamboni kwanza umeisha kiaina na wananchi hawautaki tena finali mwezi wa sita mwaka huu. Kwa maelezo zaidi mtayapata kwenye link ya gazeti la mwananchi/kigamboni. Open link http://www.mwananchi.co.tz/component/search/kigamboni.html?ordering=&searchphrase=all
     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wapo hapa purposely kuharibu biashara za wenzao. Jishughulishe walau kidogo kwa kufanya utafiti ujue eneo ambalo mradi unaishia.
     
Loading...