Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahi internet ya bure na airtel (offer)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kitenuly, Jun 11, 2012.

  1. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni uhuni kwa kampuni ya airtell, hiyo advert hapo chini ni ulongo mkubwa, si kweli utapata internate bure kwa miezi 6 kuna hidden terms, JE WATANZANIA WANGAPI MMEISHAIBIWA KWA NJIA HIYO? mimi ni mmoja wapo, je haya ndo matunda ya uwekezaji?

    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bure ni ghali sn mpendwa!
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwani inakuaje mkuu?? maana mimi voda na tigowamenikera sana nilitaka nikapatehii offer kesho
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mama D hiyo offer ya miezi 6 wala haipo , ingawaje bado ukilinganisha airtel na mitandao mingine airtel ina nafuu! Wana kifurushi cha mwezi kwa sh 2500 unapata mb 400.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,315
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeibiwa walisema ukitumia zaidi ya elfu sita kwa mwezi wanakurudishia elfu tatu kwa muda wa miezi sita lakini ni waongo moderm zao ziko slow sidhani kama kweli ni 3.7g speed hii yote ni udhaifu wa TCRA na mamlaka zinazotakiwa kuwalinda walaji
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu watu wanapenda sana bure , kuna kipindi modem za airtel ziliisha kabisa watu walizishambulia.....kuna waliokuwa na zile za zamani walivyosikia kuna miezi 6 bure wakarudia kwenda kununua.....yaani ukifika airtel unakutana na foleni kubwa!
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135



    asante sana sweetlady,hili soko huria bilavigezo na masharti tunaumia zaidiwalaji
     
  8. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wa bure dont bother kununua, inatakiwa uwe unalipia, (unanunua bundle hiyo lugha wametumia tu kwa ajili ya kuuza)
     
  9. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeibiwa walisema ukitumia zaidi ya elfu sita kwa mwezi wanakurudishia elfu tatu kwa muda wa miezi sita lakini ni waongo moderm zao ziko slow sidhani kama kweli ni 3.7g speed hii yote ni udhaifu wa TCRA na mamlaka zinazotakiwa kuwalinda walaji
     
  10. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo suala la bure, kuadvert ni sehemu mojawapo ya kuvutia biashara, lakini kwa tz sivyo.
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishawashtukia mapema sana na huo uongo wao!
     
  12. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inaonesha jinsi gani watanzania hatuna ushirikiano katika kujenga haki, labda pengine ni udogo wa elimu yetu na ukubwa wa ubinafsi wetu... Kama mtu unaepata kipato chako kwa jasho alafu unapewa ahadi na masharti ya kukitumia kwa unafuu na kujiwekea akiba kwa nn isiwe kama ilivyo kubaliana, hakuna mtu aliyetaka hiyo ofa, ni yakwao kwa malengo ya biashara yao sasa kwanini waumize nayo wengine! TCRA HOI AND HOPELESS
     
Loading...