Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waheshimiwa Waliomfukuza Zitto Kabwe- Big up wapiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SG8, Nov 15, 2010.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama record zangu ziki sawasawa waheshimiwa waliomtoa Bungeni Mh. Zitto Kabwe karibu wote wameshindwa kutetea nafasi zao. Mfano John Malecela, Nazir karamagi, Batilda Burian, Ruth Msafiri na "Joka la Mdimu" Mudhihir wa Mudhihir. Kumbe watanzania wanajua kutoa adhabu! Big up wapiga kura wa majimbo husika.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kudadeki kweli bwana,
     
  3. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    duuhhh, ndio maaana napapenda hapa JF maana watu wa hapa wanafikiri sana na kwa umakini.
    kumbukumbu zangu zinaonyesha upo sahihi kabisa mkuu.
    Hili la kupigwa chini hawa jamaa linadhihirisha mambo mawili makubwa
    1. hawa jamaa hawana uwezo wa kujenga hoja zaidi ya kufuata mkumbo wa ushabiki wa kisiasa (U ccm dhidi ya Upinzani)
    2. wananchi wa tanzania kwa sasa wameamka kwani wanafuatilia kwa karibu sana jinsi mambo yanavyoendeshwa na pia wanauwelewa mkubwa wa mambo yanayoendelea hapa nchini kwao,hivyo basi kutokana na kuona kazi nzuri iliyofanywa na Mhe Zito na ukimbele mbele wa hawa jamaa, wananchi wakaona itakuwa sahihi kama watawapiga chini.

    HII NDIO MSINGI MZURI WA KULETA MAPINDUZI YA KWELI KATIKA TANZANIA YETU
    MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU IBARIKI AFRIKA, AMEEEEEN
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Of all the people Mudhihir naona alikuwa na hati miliki na bunge as aliongea with full authority
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mudhihil alipata malipo mengi kwa ajili ya ufedhuli wake. Sina haja ya kutaja lakini mwajua. Mungu si mchezo hata achezewe na wana siasa dhidi ya watu wake.
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado na wale waliomsababishia Dr. WP Slaa kukosa ushindi watapigwa moja baada ya mwingine hadi wajute kuzaliwa. Mungu lazima atawapa mapigo saba matakatifu tukianzia na mh. Mie Kuchakachua Janja yangu na wapambe wake km kina Mh. Chungulia Anguko na wengineo wengi sitaki kuwataja wanajijua.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,you are a great thinker for sure!
    sikuwahi fikiria hilo kabisa
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo redi si nilisikia imeenda mahakamani kupinga matokeo? na vp kuhusu hali yake kihafiya:rip::rip:
     
  9. s

    sirgeorge Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Hawa Ghasia hakuwa mmoja wao?maana kama na yeye pia alichangia kama kumbukumbu zangu zipo sawa. Au kama nitakuwa nimesahau basi itakuwa ni issue ingine.
    Ila amerejea bungeni this time.
     
Loading...