Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waheshimiwa Wabunge Wetu na Ndugu RAIS, ILI KUFUTA FOLENI ZA MAGARI DAR ES SALAAM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Oct 20, 2012.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napendekeza nchi yetu ianzishe KODI MAALUM YA ELIMU, AFYA NA KILIMO YA KIWANGO CHA SHILINGI ELFU 25 TU KWA SIKU KWA KILA GARI LITAKALO KANYAGA BARABARA YOYOTE ILE YA LAMI AMBAYO IKO NDANI YA MKOA WETU WA DAR ES SALAAM.

    NAOMBA KUWASILISHA


    SABI SANDA
    KEREGE, BAGAMOYO
    0654 46 77 58
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eh! Nimepotea njia hapa
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,640
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii nchi haina tatizo kabisa la fedha! Tatizo ni vipaumbele na usimamizi wa rasilimali za taifa unaotokana na tatizo la kimfumo la tuliowakabidhi taifa letu. As long as CCM itaendelea kuwa madarakani, usitegemee lolote la maana katika maendeleo ya taifa letu.
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ulivyosema bagamoyo tu umenichefua kabisaa.... mhudumu hongeza tusker pls?

    V
    SENGEREMA
     
  5. C

    Cupid 50mg Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh tehe teh na hii nayo ni idea.'
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    We kama huna gari wacha kutuchongea wenye nayo!!!
     
  7. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuombe
    Eee Bwana ninakuomba uwarehemu watu waliokengeuka kimtazamo, kufilisika kifikra na kupotoka kiakili kama huyu ndugu. Uwarejeshee akili mpya yenye kufikiri vyema.
    Najuwa hakufanya hivi kwa kosa lake, bali ni matatizo yanayomkabili ikiwemo hofu ya kupoteza kazi kwa kuchelewa kila siku sababu ya foleni, matatizo ya kifedha, gharama za maisha na kukosa matumaini ndio vinamfanya achanganyikiwe na kuwa na msongo wa mawazo kiasi cha kufanya akili yake kutofikiri vyema. Na pia kuwa na chuki binafsi na wenye magari bila kutambua kuwa hata yeye ataadhirika kwa namna moja au nyingine kwa maamuzi kama haya.
    Ninafungulia nguvu ya ufahamu juu yake ili aweze kufikiri kabla ya kuandika utumbo kama huu.

    Amen
     
  8. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    Bila kuwa na tozo la kodi maalum foleni zitaendelea kuwa tatizo kubwa Dar es Salaam. Na katika siku zijazo mkoani Mwanza na Arusha kama tutaendelea kuwa wababaishaji.
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kweli wa bagamoyo wewe. Wakati watu wanahoji kodi zetu zinafanya nini wewe ndio kwanza unataka kuwaongezea ulaji watu.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kutoka bagamoyo kwa mheshimiwa raisi. Au tuseme kutoka jwa wa kweeree.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    una nanihino weweee!?
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Na mlivyo na uwezo mdogo wa kufikiri sasa hivi mtazuia watu kuzaana kisa wamekuwa wengi serekali inashindwa kuwahudumia.
     
  13. N

    Nianjema New Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LABADA WEWE UNATAKA HILO LITOKEE ILI WENYE MALI WAENDELEE KUWA NAZO NA WASIONAZO WAENDELEE KUPOKWA HATA KILE WALICHONACHO. FIKIRIA MARA MBILI ZAIDI KWA NIONAVYO MIMI HIYO SI NJIA SAHIHI YA KUPUNGUZA FOLENI NCHINI TZ:angry:
     
  14. a

    artorius JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amen,mkuu nakushukuru sana kwa hii prayer,this guy is delusional and appears to be out of touch.What he proposed is a suicidal idea
     
  15. S

    Swat JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,156
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa akili zako ni aawa na kusema kuwe na kodi ya kuzaa kwani kila mtoto atakayezaliwa anaongeza idadi ya watu na budget ya serikari ki u jumla. Kuwa part of the solution na si part of the problem!.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    hujajiuliza sh 300 za parkong mjini zinaenda wapi unakuja na njia ya kuwaongezea watu ulaji....

    Tatizo la dar es salaam ni miundo mbinu mibovu....

    Ingefaa uishauri serikali iimarishe miundo mbinu foleni ingekuwa historia....

    Unless upo kwenye mrija unajua nawe utanyonya
     
  17. mtumishidc

    mtumishidc JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama upanda dala dala hiyo kodi utailipa kupitia nauli yako, maana kwa tz kodi humwathiri mtumia huduma wa mwisho kabisaaa ambaye utakuwa wewe!upo tayari au wee ni mzee wakukanyaga kama mimi?
     
  18. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutuonyesha ulaji ulipo
     
  19. a

    ambagae JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipimo vyako vya hosipitali vimeonyesha una malaria ngapi. Nadhani Ni trillioni kadhaa. Elfu 25 kwa siku kwa Mwezi je mshahara wenyewe uko wapi. Au hutaki watu watumie magari warudi Kwenye Enzi za ujima.
     
  20. a

    ambagae JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CDM wewe nini maana wao hulipuka tu bila kufanya utafiti wa kina Kwani Hawana cha kupoteza
     
Loading...