Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waheshimiwa; hivi huwa tunajisikiaje tunapoona hali hizi kwenye majimbo yetu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkwai, Jun 17, 2012.

  1. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Binafsi najisikia vibaya sana. yaani hakuna namna yoyote tunaweza kufanya walau kubadili hali hizi za maisha?
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    hii thread ilitakiwa iwe kwenye jukwaa la picha. mia
     
  4. g

    gati Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye jukwaa la picha ili?!, kwani ikikaa hapa inaubaya gani?!
     
  5. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Bado kuna waheshimia wataifagilia hii bajeti ya 2012/13 kwa kuiunga mkoano asilimia 100+ kana kwamba hii hali hawaioni - Mi inaniuma sana, haya bwana lakini wananchi hatupendi kabisa maisha ya std hii ndani ya karne ya 21, tutakutana mwaka 2015!
     
  6. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hata kwetu yapo mambo hayo. Angalia hii Hospital

    [​IMG]

    NA HIZI ndio NYUMBA ZETU


    [​IMG][​IMG]

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     

    Attached Files:

  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wao wanaona poa na hao wakipigwa na khanga, kofia, ubwabwa na t-shirt nao wanaona poa
     
  8. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza sana "ni kwanini ile mikoa ambayo ni ngome kuu ya CCM zina hali mbaya sana!" Lindi yenyewe iko taabani. Wana wabunge kweli?
     
Loading...