Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waheshimiwa Dr. Pombe Magufuli na Dr. Cyril Chami

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndachuwa, Oct 19, 2012.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Awali ya yote napenda kuchukua fursa hii kuwapongeza kwa kazi nzuri manayofanya ya kuwaletea maendeleo wananchi wa Taifa hili la Tanzania. Pongezi binafsi ziende kwa Mh. Dr Magufuli kwa kusimamia vema ubora wa miradi ya barabara (Value for Money). Msukumo wangu wa kuwaandikia ni kuhusiana na mradi wa barabara ya Kibosho road kwenda Umbwe; nakupongeza sana Mh. Dr Cyril Chami kwa kuweza kufanya kile walichoshindwa watangulizi wako kama kina Ngawaiya, Lyatonga Mrema, Ngatolaoni na wengineo. Katika kipindi cha ubunge wako utakuwa umeacha historia ambayo itadumu miaka mingi ijayo ya kuweka barabara hiyo lami.

    Jumanne ya tarehe 16/10/2012 nikiwa katika shughuli za jamii (msiba) nilibahatika kupita hiyo barabara ya Kibosho road - Umbwe na kujionea kazi inayoendelea ya kushindilia vifusi. Nilipofika maeneo ya Kindi nilishangaa kukuta lami lakini kilichonishangaza zaidi ni ubora wa hiyo lami. Nadhani ile itakuwa ni rangi ya lami inayopakwa kwenye barabara na siyo "tarmac road" inayotengenezwa. Mh. Dr. Magufuli hausiki lakini nafahamu wakaguzi wa hiyo miradi (Tanroads) wanasimamiwa na Wizara yake. Ni kichekesho barabara ya lami na tayari kuna na viraka. Mh. Dr Cyril Chami tafadhali wachukue wataalamu wa barabara toka Tanroads ukakague na kujionea hiyo kazi inayofanyika...ni kiini macho hakuna ubora utakaopatikana kwa mtindo huo wa kuweka lami kama unapaka rangi piusi Mallya Mary Chuwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Ndachuwa,

    ..mimi siku hizo taarifa kama hizi naziwakilisha kwa CDM.

    ..CCM wako likizo au busy na mambo ya ufisadi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    JokaKuu hao ndio wanaoweza kuchukua hatua za haraka kwa nafasi zao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maghufuri ni mnafki na mtu asiye na msimamo .Atie mguu wake kwenye urais aone madudu yake yatavyoanikwa
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Barabara ya dar-es salaam-Mtwara nayo ina hiyo kitu unayoiita " value for money" au barabara hii haimhusu Magufuli?
     
  6. s

    segunda Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo barabara nmepita siku si nyingi hata mimi mwenyewe nilishangaa sanaa hiyo lami lakini nasikia wengine wanasema ndo layer ya kwanza bado kuna nyingine kwa hiyo tusubiri tuone.. Na chakushangaza deadline imekaribia kufika..
     
  7. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Eeeka sana Munama kyasi kufuatilya barabara ta bo
     
  8. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2015
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huwa wakati mwingine muwe na subira hii ni prime coat kuondoa vumbi lami hasa badoo
     
  9. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,472
    Likes Received: 12,437
    Trophy Points: 280
    Huyu magufuri ameshindwa kusimamia barabara za hapa dar,mfano barabara ya kilwa sasa hivi ni masimo/viraka tupu,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 48,472
    Likes Received: 12,437
    Trophy Points: 280
    10% inamtafuna makufuri
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Feb 23, 2015
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Mkuu na ile ya chalinze-kitumbi-segera iliojengwa na wachina 2013 lakini ina viraka utafikiri ya miaka 10 nyuma.
     
Loading...