Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahehe na Wasambaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mdau Mkuu, Jan 6, 2011.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tofauti yetu kubwa kati ya Wahehe-Iringa na sisi Wasambaa-Tanga ni kuwa wahehe wao ni 'nakusage sambi sako mwenyewe' afu unapiga mtama ndo unamaliza mambo wakati cici wasambaa ni kuwa wakati unamvua binti chu-i upande huu,binti huwa anakataa kata kata huku akikusaidia kuvua upande wa pili,yaani kazi kweli kweli!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    katerero
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh napita tu nitarudi baadae
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wasambaa kibokoo
     
Loading...