Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahaya wakati wa kuozesha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaitaba, Oct 26, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Picha hii inaonesha wazee wanakuja kuomba binti yaani send off, sio kwamba wote ni waislamu ila hilo kanzu ni vazi la heshima
     

    Attached Files:

  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii nayo mtasema hamuioni, kama hamtaki niwaletee vitu vya makabila mbali mbali mseme.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ss hicho kitabu (kipo km bible) huyo binti kakishika cha nini hapo?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kaitaba,

    Quality ya VIDEO iko poor sana! Ulitumia simu ya kingajani ku-shoot hii video?

    Anywayz, better than nothing!
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sio kama bible ila ni bible halisi, hapa wanamaanisha kuwa japo wako kwenye mila, bado wanaamini katika dini yao ya kikristo
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilitumia digital camera upande wa video, nyumba yenyewe ilikuwa na giza sana, na kutokana na hakukuwa na umeme sikutumia taa,

    Hata hivyo kipande cha mila kinaonekana vizuri.
     
Loading...