Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahaya nana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vivian, Jul 26, 2010.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MANJONJO YA WAHAYA [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]

    [/FONT]
    [FONT=&quot]Baada ya kumaliza degree yake ya sheria mlimani Bwana Rwegoshora aliamua
    kurudi nyumbani Bukoba mjini na kufungua ofisi yake kwa ajili ya
    kuhudumia clients(wateja) .

    Siku ya kwanza wakati ndio amefungua ofisi yake,alimuona kijana
    mtanashati anakuja kuelekea ofisini kwake.Hapo ndipo alipoanza kunyanyua mkono wa simu ya TTCL,wakati anajizungusha kwenye viti virefu.[/FONT]

    Wakati kijana alipokaribia Rwegoshora alionesha kumkaribisha wakati anaongea na simu,alisikika akiongea ''No.no
    [FONT=&quot], no, Absolutely no, You tell those clowns in New York that I won't settle this case for less than one million. (pause)[/FONT]

    Yes, yes . The Appeals Court has agreed to hear that case next week, I'll be handling the primary argument and the other members of my team will provide support. Okay. Pliz dont forget to tell the State Prosecutor that I'll meet with him next week to discuss the details." Yule kijana ametulia tu anamuangalia bwana Rwegoshora anajinyonganyonga kwamuda zaidi dakika 5.

    Baada ya kumaliza kuongea na simu,bwana Rwegoshora alielekea kwa huyu jamaa.
    ''Samahani sana, kwa kukupotezea muda wako, unajua tena kazi zetu hizi unaumiza kichwa sana,kama unavyoona tena mwenyewe hapa, yaani niko busy sana, ninapokea simu mpaka nimechoka mwenyewe. enh by the way, what can i do for you?Jamaa alijibu.
    '' Mimi ni mfanyakazi wa TTCL,nimekuja kuunganisha line yako ya simu kwani haipo hewani''
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ya tangu nikiwa darasa la pili B
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    VIVIANI:blah: je kama alikua meunganisha? maana kama alikuwa na dgree ya wezekana alikuwa na ujuzi wamabo ict huyo fundi mchundo wa ttcl akujua maana kuna watu watundu nakumbuka simu zilikuwa zinawekwa kufuli uoni button lakini tulikuwa tunapiga kwakubonyeza batton ya mkonga!!Umechemka nikweli alikuwa anaongea na marekani yani atoke marekani nauli $2000 ashindwekulipia simu??namtu anahodhi dgree ya sheria??Nikati yadgree ngumu??
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ujiko huo.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acha manjonjo ya kihaya wewe nani kakwambia degree ya sheria ndo degree ngumu, labda kama ulikuwa kilaza, kimsingi hakuna degree ngumu ni kichwa chako na jinsi walimu wanavyotoa shule, wahaya bwanaa
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Najua PhD hutaki kuujua ukweli maana ndo hali halisi japo wewe umejiita PhD nashukuru lakini najua siyo wewe wengi waaina yako hawataki kukubali ukweli!!Hivi wewe umetoka nje umefungua ofisi ya uwakili kweli usiwe na simu??eti fundi ndo anamwambia nimekuja kukuunganisha ni metoka tccl huo ni udhalilishaji wa hali ya juu kwanza mimi ningempiga huyo fundi....lol
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soma vizuri mkuu. Umeambiwa huyo bwana amemaliza mlimani au nje ni nje ya Bukoba nini?????????????
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inawezekana pia sasa ivi uko darasa la tatu B.
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbali saaaan!!!!!!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Yep but still it knocked me up! Big up Vivian
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ila zenye Maslahi duni
     
Loading...