Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahaya mjifunze kiswahili fasaha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Dec 3, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wahaya mjifunze kiswahili vizuri la sivyo mtasababisha sintofahamu bure! Sasa huyu mama mzazi kafikiwa na wageni nyumbani kwa mwanae Caroli. Wageni wanamuulizia Caroli.
    Mama: Ooh! caroli ameenda kuuza mugongo barabarani
    wageni ikabidi waitane kando kujadili kauli ya mama Caroli. Caroli kawaje tena? Mwisho wa siku wakagundua kuwa Caroli kaenda kuuza mihogo. Wahaya...!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuu, kumbe ndo maana yake hiyo. Kuna wakati inabidi mtu uwe unatafakari kidogo kabla ya kujibu mambo
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kuna mwalimu wetu mmoja nikiwa nasoma sangu sekondari alikuwa anasema "duringa last period we were discussinga about.........."
    yaani kina kyaruzi bwana!!
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red wahaya hawana neno kama hilo labda watu wa Musoma.Lakini ngoja aje wenyewe Ta Muganinyizi,Byabato,Karumuna,Mchunguzi ,Mulokozi na wengine wengi ....Wahaya mpoooo..
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mugongo si neno la kilugha ndugu. Bali lafudhi nzito za wahaya. Mama kashinndwa kutamka muhogo
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sie enzi hizo tilikuwa na mwalimu wa jografia alikuwa akitamka switisiland
     
  7. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muzee Mwita mengangania ngombe mbaka ameondoka nawo!!!! Nshaba tugenge waitu
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na hawa watani wao yaani Wakurya wana yao, hawawezi kutamka neno "ji" wao hutamka "chi" badala yake. Siku moja pale Mzumbe High School kulitokea mgomo baada ya wanafunzi kugundua uji waliopikiwa ni mbichi. Mpishi alikuwa ni bibi mmoja wa Kikurya alipoitwa aliulizwa kwanini amepika uji mbichi alikuwa na haya ya kusema. """Kwa kweli Mwalimu mimi nimewagawia uchi ukiwa wa umeiva na wamoto kabisa nashangaa wanasema eti uchi umepoa""" Mgomo uliishia hapo kwani vicheko vililipuka kama bomu kila mmoja akaelekea darasani bila kuaga.
     
  9. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    of cos kama munataka kuharibiana PR in Public semeni. Maana mulokozi mukandara wanajua how sisi wahaya we are very important people in this country. hata ukienda katika kandanda Mtu kama Makumbi very fantastic player. A tela nambe ibhili, atela namba namba 4, atela namba munana na of cos namba seve. if there is moving 'hair' means AIR in a cylinder the compressed hair will be hot, so when ignited will explode!! hehhehhhhhe Kigwa huyo mwalimu wa MV mechanics!!!!!
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maarifa umenimaliza
     
  11. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    waitu oshabe mushamaa yu know actually bijustbcoz,kusema sijui biswahili ni kama kungambira stupidi infuronti ovu mai waifu....while sisi wahaya tumesoma sana hata kiingereza tunakijua sembuse kiswahili....
     
  12. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh !?
     
  13. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #13
    Nov 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna neno kama hilo (red hapo juu)
    ktk maneno ya Kihaya! Kuna maneno na sentensi kama hizi:

    Nimeshiba bila kula = Nansiiba ntalile.
    Natafuta asali mbisi = Natafuta asali mbichi.
    Konda, konda mimi nateremkia hapo machoni = konda, konda waitu ninshukila aho umumaisho.

    nimeshiba = nimeshinda
    mbisi = mbichi
    machoni = mbele.
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiswahili nakuja na meli banaaaaaa
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahaya juu! Bukoba juu!
     
  16. Mto

    Mto Senior Member

    #16
    Nov 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Raia Fulani umedisaidi kutugambuira Wahaya wote ni stupid mbele ya wanaJF wote mpaka tunakuwa furious.... umeshiba.
     
  17. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ila wahaya wanaboa na dharau zao yaani malimbukeni. unakuta kaoa au kaolewa na mzungu ukimwangalia huyo mzungu you wonder what the hell happen! halafu wanaume wao hawako fun
     
  18. g

    guasa JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wakati wa vita vya kagera waandishi wa habari walikwenda kuwahoji wakazi wa minziro.mzee rwegoshora akasema"mimi nimeibiwa gari tatu,chijana(kijana)wangu mbili,mzee kanyigo moja tena ilikuwa mupya" muandishi hee kumbe mzee ulikuwa tajiri yaani gari tatu unamiliki?wee chijana acha tena zote tatu zilikuwa na tairi mpya kasoro hazikuwa na kengele.kumbe kihaya baiskeli wenyewe wanaita gariii.
     
  19. b

    boniphae Member

    #19
    Mar 12, 2014
    Joined: Jan 31, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani anajua kiswahili vzr kwa sababu kila mt ana lugha mama na ndo hapo athari inapotoka.
     
  20. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2014
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    na oksfwodi je? wahaya headache tu
     
Loading...