Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahariri wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AHAKU, Feb 12, 2010.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wafikiriaji naomba kuuliza hivi kwa nini wahariri wa vyombo vya habari Tanzania hawatulii sehemu moja kila siku wana hama hama?
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..kwa Mfano??
     
Loading...