Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahariri wa magazeti waingia kwenye pay roll ya CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajanks, Apr 20, 2011.

  1. k

    kajanks Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza na kushtua habari za ndani kutoka ndani ya chama hicho zinasema kuwa kuna baadhi ya wahariri wa magazeti wameingia katika mfumo wa kulipwa mishahara wa chama hicho kutokana na kazi nzuri wanayoifanyia chama hicho machachari kilichojipatia umaarufu mkubwa hiv karibuni...habari zaid zinadai kuwa kuongezeka kwa wimbi kubwa la wahariri wanaohariri na kuandika makala kali zinazokichafua chama cha mapinduzi na serikali ya rais Kikwete kunatokana hasa na pesa ndefu inayotolewa na CHADEMA kwa kazi hiyo...sasa tunaamini wazi kwa style hii chama cha mapinduzi tutakikomesha na nawashauri kwa kuwa ndio kazi yao ukasuku na ubazazi wasiache kuchukua hizo pesa ili uchumi wa nchi ukue kutokana na kulipa kodi ya ongezeko la thamani kupitia pombe wanazo ishia kunywa kutokana na hela hzo..
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    umeingia juzi tu umeanza na pumba,..karibu nape nnauye
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Habari hizo umezipata wapi ndugu yetu? Naona ndio mchango wako wa kwanza hapa JF. Kwanza karibu sana na mods watakutumia kanuni za kujiunga na JF ili uwezi kuchangia kwa umakini zaidi.
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtalia sana mwaka huu nyie Chama Cha Magamba!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na wasomaji wa makala hizo nao wameingizwa kwenye payroll ya CHADEMA? maana hawana (wasomaji) utashi kabisa wa kuelewa mambo! 1947.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenzio kwenye ofisi yako kwenye jamvi hili alijitapa kuhu vyombo vikubwa vya habari kukamatwa na CCM wewe unazungumzia wanalipwa na CDM. Vipi nyie ebu jipangeni upya. Kwa faida yako tu Viambie vyombo vyote vya habari visiandike habari za CDM kama watauza kitu.

    Lakini siajabu kwako kuingia kwa hoja ya kipuuzi

    Join Date : 18th April 2011
    Posts : 1
    Thanks 0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  7. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ID nyngne m2 yuleyule. Inawezekana maji mshindo umeenda kuvua gamba halafu umerud tena lakini bado una magamba meng.. Karibu tena.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Acha uongo hata roho yako inakusuta! Cdm hainapesa kuliko ccm iliyoteka vyombo vyote vya habari mpaka tbc sasa inatangaza hata kikwete akipiga mswaki inaonyesha! Ulivyo muongo hujataja ni vyombo gani vya habari! Sisi tulio mtaani tunaona magazeti na tv zinavyo shadadia upumbavu na wizi wa ccm! Sasa hao wahariri wanalipwa na cdm kuipendelea ccm? Hivi inaingia akilini? Chunga mwili na akili yako visitumike kuliangamiza taifa hili!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..............Una matatizo mengi mkuu,pole kwa shida zako...wai mapema mirembe kutibu matatizo yafuatayo

    1. Ufinyu wa kimawazo..
    2. Mzaha mzaha usio na maana...
    3. Huna cha kufanya unakuja kumpumzika hapa JF...
    4. Una asilimia kubwa za ukichaa,wai mapema mirembe..
     
  10. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tatizo lao ccm walijua walijua wakijivua gamba watabadilika na kuwa ng'ombe wapendwe na kukamuliwa maziwa kumbe hawakujua kuwa nyoka akijivua gamba anabaki kuwa nyoka yule yule tena aliyeongezeka sumu na bado watu wakamwogopa na kumpiga vita
     
  11. M

    Maimai Senior Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .......... Du kaka kweli! Umejuaje kwamba ndo wale chama cha magamba. Kwani kuna ubaya gani kuwa na mishahara miwili ndo survival kaka. Pakigoma pamoja pengine panalipa. Makampuni yenyewe ya magazeti ya kibongo ya kinyonyaji tu. Acha wale kwenye urefu wa kamba zao. Aluta contunua!!!!!
     
  12. Kwaroz

    Kwaroz Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kijana naona kapotoka na hana habari kwa hicho anachokiamini. kwanini asiamini kwamba wanamagamba ambao wamemwagiwa ugali na wao wameamua kumwaga mboga? na wanamagamba wanautaalam wa kutisha na kuwanunua wahariri wa magazeti na cha pili manzisha mada hajasema ni magazeti gani hayo nadhani arudi akajipange upya!
     
  13. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwingine kakosea njia huyu, UTAWAJUA TU HOJA ZAO NYEPESI KAMA TISHETI NA KANGA ZAO!
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tnajua unapokula ila umekuja kunya huku, lol! Hii yote ni kwa sababu you don't shit where you eat, and you don't eat where you shit. Nyambafu...
     
  15. h

    hoyce JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako wengi wanalipwa na CCM ila ninyi kina Nape hamjui nani anawalipa. Ni RA na EL. Msome Kibanda, Balile, etc. Na kwa kutokujua hayo kweli wewe ni ka-junks
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani kukaribishwa tu imekuwa nongwa, unabadika picha yako sebuleni, kaa vizuri basi ndo ujue uweke wapi na nai aitazame vinginevyo, ficha upuuzi wako
     
  17. F

    Fenento JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    • Kajanks inaonesha jinsi gani usivyokuwa mzalendo. Umelipwa ngapi Mkuu?
     
  18. M

    Maimai Senior Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kibanda na lowasa:.....balile na rostam.....mapinduzi na malechela......msaki na slaa.....wa uhuru na magamba.....kwayu na mbowe....naniii na naniiii....mbuguni na mbuguni...
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kajanks, hebu turushie paylist moja inayomjumuisha Saed Kubenea, kama huwezi ku-scan, piga picha kwa kiserula chako utuletee hapa janvini kisha ndo gumzo liendelee.
     
  20. Nditu

    Nditu Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uongo na ulaghai wa namna hii una characteristics za CCM na makada wao TISS waliojichomeka humu na ambao wamesahau kabisa kushughulikia usalama wa taifa na kubaki wakijikomba kwa kina Makamba, Kikwete, na mafisadi wengine. Ole wenusiku zenu zinahesabika kwani nguvu ya umma kaikingwi kwa kifua.
    Kwa taarifa yako kamwe hatudanganyiki na ufisadi wa kijinga namna hiyo. Mmefisadi kodi zetu katika EPA, Madini yetu katika Meremeta, Buzwagi, Geita na kwingineko, Ardhi yetu, na sasa mnataka kufanya hivyo kwa akili zetu. Tunasema tena hatudanganyiki. Kashindwa Makamba sembuse wewe Nape - dogo ambaye maziwa hayajakauka mdomoni?
     
Loading...