Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahanga wa mafuriko Dar wapatiwa eneo mbadala!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pindima, Dec 23, 2011.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uongozi wa Mkoa wa Dar es
    Salaam tayari umeandaa eneo la
    ekari 200 lenye viwanja 2,800
    katika eneo la Mbopo, wilaya ya
    Kinondoni kwa ajili ya wote
    walipoteza makazi yao kutokana
    na mvua kali na mafuriko katika
    jiji la Dar es Salaam.
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tatizo la nchi hii ni kuwa sheria zipo lakini haziheshimiwi, kwa kiwango kikubwa tumekuwa tukiwalaumu wananchi wadogo wadogo kwa kujenga mabondeni....mvua za juzi zimetudhihirishia kuwa si hao walalahoi tu amabo ni vulnerable bali hata taasisi za kuheshimika mfano KAJIMA pale jangwani....hivi ni nani aliwapa ruhusa kajima kujenga bondeni kama vile, au yule tajiri aliyezungusha ukuta pale kigogo sambusa?

    hata baada ya hatua hii ya kutoa viwanja, mara baada ya maafa haya kupita, watu watasahau na kuendelea na maisha yao kama kawaida na ni muhali kuona watu wenye vibanda vyao walivyovijenga kawa kujinyima sana wakihama na kwenda huko makazi mapya.....pengine mfano kwanza uwe kwa matajiri....KAJIMA, Yule wa kigogo sambusa na mwingine yupo pale TABATA matumbi kulia kama unatoka ubungo kwenda Buguruni.
     
  3. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sawa sawa uyasemayo al zagawi hii ni nguvu ya soda tu muda ukipita yote hayo yatasahaulika!
     
  4. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wangewajengea kabisaa kwenye hivyo viwanja kwa mikopo nafuu ya serikali. Unafikiri watapa wapi hela za kujengea wakati hata vitanda vyao vimesombwa na maji?
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jeshi la kujenga taifa wawezeshwe ili wajenge hapo nyumba za mtindo mmoja na kwa muda mfupi.
    Najua wanaweza sema wanazarauliwa.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa ufisadi wa bongo Hata hvyo viwanja hao wahanga hawatavipata,mafisadi wa ardhi ndio watagawiwa
     
  7. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi nadhani kama hilo litatekelezwa basi serikali inapaswa kupewa hongera...kuna mengi inavurunda lakini katika uamuzi huu naipa big up na hongera sana...tu napata shaka kama hivi viwanja vitawafikia walengwa maana kuna watu wapo tayari wanasubiri kujinufaisha kupitia mgongo wa hawa waathirika...so hilo liangaliwe kwa umakini zaidi
     
Loading...