Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahanga wa mafurik

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by niponipo sana, Dec 30, 2011.

  1. n

    niponipo sana New Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali imesema itawapa viwanja bure wale walioathirika na mafuriko ,sasa watakaopewa viwanja ni wapangaji au ni wenye zile nyumba
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenye nyumba ndo wahusika hapo!
     
  3. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hv we hujui kusoma au?...unatuletea habari za mafuriko kwenye job vacancy!..
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hii thread mbona umepost kwenye jukwaa siyo.
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [niponipo sana] serikali imesema itawapa viwanja bure wale walioathirika na mafuriko ,sasa watakaopewa viwanja ni wapangaji au ni wenye zile nyumba


    hii mada yako inahusiana vipi na masuala ya kazi? kusoma hamjui hata picha hamuoni? mnabore watu bwana
     
Loading...