Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahanga wa EPA waomba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwiba, Nov 17, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Baniani yuko jela na sanamu wake wa kuabudu, kila siku anaiabudu na kuiomba atoke jela, kwenye chumba kuna muislaam. Muislaam nae kila siku anasali na kumuomba Allah atoke jela, Muislaam akatolewa, wakati anatoka

    Baniani akamuuliza Muislaam 'vipi wewe nafanzaje mpaka iko toka na mimi kila siku naomba hapana toka?

    Muislaam akamjibu 'tatizo lako wewe na Mungu wako nyote mpo jela mefungwa'
     
  2. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mod take this thread to the proper forum plz!!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    I wish this made some sense!!
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mwiba,
    Ninaamini kuwa wewe ni "Mzee uliyekula chumvi nyingi"
    Na kama hivyo ni kweli, basi ACHA KUKEJELI IMANI ZA WENZAKO.
    Hata kama wewe unajiona unaamini kilicho chema "Mbona mnauana wenyewe kwa wenyewe kwenye nyumba zenu za ibada kwa mabomu na kujitoa mhanga?"
    Ushauri wangu kwako "Jitahidi kumwabudu Mungu wako kwa Moyo wako wote, kwa roho yako yote, kwa akili yako yote na kwa nguvu zako zote" na "Mpende kila binadamu kama unavyojipenda mwenyewe".
     
  5. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Kwenye sakata la EPA hakuna aliyetoka ila wamepata dhamana, hivyo kila aliyetimiza masharti ya dhamana ana haki ya kupewa dhamana na kuwa nje. sasa hapo suala la kuomba mungu halihusiani na dhamana. ukiwa muumini hasa huwezi kuwa fisadi. siamini Muislam kuwa fisadi na akawa ni muumini wa kweli.

    Muislam kuwa tajiri si jambo la mchezomchezo, yakubidi upate utajiri kwa njia halali na uutumie kwa njia halali. Hivyo ni WaIslam waumini wachache sana MATAJIRI.
     
  6. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Huyo Muislam alipaswa aombe asitoke mapema kabla ya Baniani kusilimu kutoka na kazi ya Daawa ambayo alipaswa kuifanya humo selo. ni nafasi adimu na adhimu alopata huyo Muislam kuwa na Baniani muda wote, usiku na mchana hivyo ingekuwa vyema kumuonesha upendo na kumpa darsa la imani.
     
Loading...