Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahandisi wa ujenzi wa mabarabara Tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimweli, Apr 25, 2012.

  1. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi watanzania tumelogwa, tumelaaniwa? Kwa nini kila mradi wa ujenzi mabarabara unafanywa na wachina? Hii ina maana gani kwetu wazawa? Na board yenu bora tu ivunjwe haina msaada wowote kwenu. Wachina niwakuchukia sana ni wezi
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    punguza munkari kijana,
    una hela wewe za kuendesha miradi hiyo?
    wenzio wachina wankuja na hhela zao wanikop[esha serekali yako, je wewe unazo hela? hujasikia kuwa Tanroads wanadaiwa na hao wachina bil 300 ?
    Ni hayo tu!
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni hela au serikari ya kishugadad? We are reach bana. Mimi hela ninazo ambazo ni safi na kula bata na ndungu zangu
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kulalama kila mahali. Nipe orodha ya wandisi 10wa kitanzania wenye angalau compacter mojamoja. Hapa bongo watu wanawaogopa mpaka ndugu zao, ukinunua asset unamabila umetuibia, watu wanaishia kutumbua fedha wanazozipata. Ukienda kukomba mkopo hata kama una collateral ya kutosha meneja nataka 10% kabla hujapewa mkopo wenyewe-unadhani ni lini mhandisi mzawa atakuwa na kampuni yenye uwezo wa kushindana na wachina?!, we are enemies of our own.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kulalama kila mahali. Nipe orodha ya wandisi 10wa kitanzania wenye angalau compacter mojamoja. Hapa bongo watu wanawaogopa mpaka ndugu zao, ukinunua asset unaambiwa umetuibia, watu wanaishia kutumbua fedha wanazozipata. Ukienda kukomba mkopo hata kama una collateral ya kutosha meneja nataka 10% kabla hujapewa mkopo wenyewe-unadhani ni lini mhandisi mzawa atakuwa na kampuni yenye uwezo wa kushindana na wachina?!, we are enemies of our own.
     
  6. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HAWAITWI WAHANDISI, WANAITWA WAKANDARASI AKA CONTRACTORS NA TZ WAPO WENGI WAKUBWA
    1. MECCO
    2. ELERAI
    3. KERAI
    4. ROCKTRONIC
    5. NYANZA ROADWORKS
    6.J.S. KHAMBAITA
    7. HARI SING
    8. SKOL
    9. KONOIKE (T) LTD
    10. JANDU
    11. www.crb.go.tz utawapata wengi kuanzia Class 1 mpaka class 7 Just be informed
     
  7. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na CANOPIES INTERNATIONAL (T) LTD umeisahau boss
     
  8. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kimweli hayo ndio masharti ya mikopo.....tunakukopesha lakini miradi yote mikubwa ya serikali tunaichukua sisi ili hela yetu irudi nyumbani....ngastuka eeh:doh:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kama tanroads wanakopeshwa na china na hizo hela wanazilipa taratibu kwani tanroads haiwezi kukopesha hizo hela hapa hapa nyumbani...mabenki yetu yote hapa hatuwezi kukopeshwa bil 300 tukatengeneza barabara zetu... mbona kuna vigogo wana hizo hela kwenye account zao...si watukopeshe...Mafisadi watano tu tayari wataweza kutupa hiyo hela watukope tutawalipa taratibu
     
  10. I

    Isoliwaya Senior Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njooni huku kenya muone wahandisi wa kichina wanavyoibadilisha Kenya. kenya sasa inabarabara za kisasa ambazo hazipatikani katika nchi yeyote ya afrika mashariki. kenya wana Thika Super highway.
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh....
     
Loading...