Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahalifu wapewa tena mda ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Apr 14, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kikwete ameyapa mafisadi siku 90 wajiondoe wenyewe kwenye uongozi wa chama, hii sioni kama ni sahihi kuwapa mda ilitakiwa waondolewe kwa aibu ili wajutie matendo yao mabaya walio tendea Wa Tz
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mhh JK huyu huyu??
    Hebu tuone, "...siku hazigandi"
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mheshimiwa Kikwete kama wao hawakuondoka basi bora uondoke wewe ,ili kuepuka shari !!
     
Loading...