Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Jul 1, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wahadhiri Ustawi wa Jamii wagoma kufundisha

    Wahadhiri wa Chuo cha Ustawi wa Jamii jijini Dar es Salaam wamegoma kuingia darasani kufundisha wakiushinikiza uongozi wa chuo uondoke na bodi yake iundwe upya.


    Aidha, wamesema uamuzi huo umefikiwa baada ya wenzao kumi kufukuzwa kazi katika kipindi cha miezi mitatu bila sababu za msingi.

    Uamuzi huo wa kutoingia madarasani ulitangazwa jana baada ya kukaa kikao ambacho kiliamua kitakuwa kikifanyika kila siku kuanzia jana hadi madai yao yatakapopata ufumbuzi.

    Mwenyekiti wa kikao hicho, Faustine Nzigu, alisema wameamua kutoingia darasani baada ya juzi wenzao saba kupewa barua za kufukuzwa kazi.

    Nzigu ambaye aliongoza kikao hicho, alisema sababu zilizotajwa kwenye barua za wenzao waliofukuzwa sio za msingi ndio maana wameamua kutofundisha.

    Alisema Februari mwaka huu, walienda ofisi ya Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, Blandina Nyoni, kumuelezea malalamiko yao kuwa chuo hicho hakina uongozi na kwamba waliopo wanakaimu nafasi zilizokuwa wazi, lakini aliwaeleza kuwa analifanyika kazi suala hilo na kwamba hadi Machi 2011 litakuwa limeshapatiwa ufumbuzi lakini mpaka sasa hakuna utekelezaji.

    Endelea kusoma bofya hapa
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilikuja Fasta nikijua ni wale wa Muslim University of Morogoro
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Huyu tulitoroka wote Mirembe siku ile. Nimem'bamba leo.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh! Wewe!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakata shule huku siku hizi

    Muslim University of Morogoro
     
  6. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni bora wagome mana wana sababu za msingi kugoma. Nchi hii bila kugoma hupati haki kwa wakati
     
  7. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    nami nawaunga mkono. Bora wagome chuo kinaendeshwa kizandiki sana
     
  8. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mizimu ya ccm itasema chadema imewachochea kugoma
     
Loading...