Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri Wagoma Tena UDOM!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdau, Feb 2, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wadau,taarifa confirmed toka Dodoma zinasema kwamba leo wahadhiri wamegoma tena baada ya kuambiwa kwamba mishahara watakayopokea mwezi huu haitakua na mabadiliko yeyote tofauti na walivyoahidiwa na Pinda....mwenye maelezo zaidi atuletee tafadhali...
     
  2. H

    Hildagard New Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii too much sasa
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    man hujaandika source umepata wapi?nadhani ingeturahisishia sana tuanzie wapi kuuliza
     
  4. m

    mariabeno Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking news si lazima ziwe na reliable source. Nami pia nimezipata na source yangu ni mwanagu anaesoma pale. Nahisi hii ni virus kama wale wa Tunisia na Misri, kaingia UDOM na anaweza kusambaa pande yoyote ndani ya nchi hii kwani kote kuna mazingira rafiki ya kirusi kuishi na ku-multiply.
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu kaniambia redi fulani imetangaza. Lakini pia, naambiwa kuwa mgomo huo umeahirishwa.
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Employee wa UDOM kaniambia...
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aisee basi ngoja nicheki na jamaa zangu wanafundisha pale may be nitapata information zaidi!hii hali ni hatari sasa hivi shule za kukatakata mitaala inamalizwa kweli maana huwa sioni kama wanaongeza muda wa msomo kufidia hizi siku za migomo na kama hawaongezi maana yake wanafunzi wanapunjwa muda wao wa kuwa darasani ma matokeo yake ndiyo hayo mwanafunzi anamaliza degree lakini anakua na degree jina kichwani hakuna kitu hv hili wahusika hawalioni!
     
  8. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2:UDOM hawaja goma jamani, ila kulikuwa na kikao kifupi cha wahadhiri ambacho kilikuwa cha kujadili mambo yanayohusu maslahi yao likiwemo swala la mishahara. Hadi sasa hivi wamesha maliza na kuingia maofisini kama kawa!!!!!!!!!! Ila bado madai yao ya msingi yanaendelea kushughulikiwa na Ofisi ya Waziri Mkuu!:clap2:
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama sikosei waziri mkuu akisema end of February, sio January!
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sASA KAMA UNA JAMAA ZAKO PALE SI UNGECHEKI NAO TOKEA AWALI SASA UNAULIZA SOURCE YA NINI ILHALI UNA WATU JIKONI;;ficha upuuzi wako
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Radio One breaking news.
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hawajagoma hio ni confirmed nimeongea na rais wa Udomasa na amenihakikishia hamna kitu kama hicho
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Okey,nikirudi ntakuta taarifa ya maana
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha matusi lazima nijue source kwanza ndipo nifanye uchunguzi siwezi anza tu kupiga simu toka mbali bila kujua chanzo utakua ni umbea na naweza ingia gharama bure narudia tena acha dharau tumia busara neno mpuuzi sio lugha nzuri sijalifurahia any way yawezekana ni tabia yako kutokua na busara
     
Loading...