Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri UDSM semeni ukweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, May 17, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kuwa mshahara wenu wa mwezi april kwa mara ya kwanza ulikuja tar 7.hii inaonyesha serikali ilivyoishiwa.mkulo anabisha nini?
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwezi mei mbona bado haujaisha? huo mshahara watapewa vipi?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ni kweli....nilikuwa ofisi ya UDBS hadi ijumaa ya tarehe 6.5.2011 walikuwa wanabishana wengine wamewekewa NBC wengine bado....
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama tayari mshahara wa Mei wamepokea Mei 7 hiyo kali sana. Na SMT inastahili pongezi japo ni kosa kisheria kulipa mshahara kabla kufanya kazi.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimerekebisha ilikuwa ni typing error
     
Loading...