Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri UDOM waishi hotelini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGOWILE, Jan 14, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wahadhiri(doctors na maprofesa) wa chuo kikuu cha Dodoma wanaishi na familia kwenye hoteli za kifahari mkoani Dodoma kwa kutumia pesa za mlipa kodi mnyonge wa kitanzania.Kwa muda wa zaidi ya miezi kumi hadi hivi sasa.hoteli wanazoishi ni pamoja na Dodoma grand hotel,new Dodoma hotel,cana lodge,na nyinginezo.Wadau hii ni halali au ni matumizi mabaya ya fedha za watanzania hasa ukizingatia nyumba zinapatikana Dodoma kwa bei nafuu? Naomba kuwasilisha.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tupe majina yao na chanzo cha hbr yako.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungesoma na wewe ungejiachia kama wao.
    OTIS
     
  4. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeweka majina ya hotel nina uhakika kwani niliongea nao.sitapenda kutaja majina yao mtandaoni kwa usalama wao.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kuna shida gani wakilala hoteli?
     
  6. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alale kwa pesa zake sio kwa pesa za watanzania maskini.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umejuaje kama sio hela zao
    OTIS
     
  8. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimefanya maongezi na wawili kati yao.mmoja ana vyumba viwili ambavyo vyote viwili ni sh.200000 kwa siku bila gharama za chakula.
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama umefanya nao mazungumzo nakushauri ukamilishe utafiti wako badala ya kutuletea habari nusu nusu
    OTIS
     
  10. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kipi hujaelewa?
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nashauri chuo kifanye mpango wa kuwatafutia nyumba za kupanga ili kuepuka kutumia fedha nyingi kwa matumizi yasiyo ya lazima. Kuna Dr. Mmoja wa sheria ameajiriwa hivi karibuni anakaa hotelini kwa gharama zake.Kila anapofuatilia utaratibu wa nyumba anapigwa danadana. Je mwalimu muhimu kama huyo akiamua kwenda kufanya kazi katika nchi nyingine atalaumiwa? Taasisi zetu ziwajali watumishi wake kwa kuwapa stahili zao.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama ni kwa pesa zao sawa,lakn ka ni zetu sie walipa kodi,haikubaliki kabisa.
     
  13. H

    Hau Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ndio maisha ya bongo hakipata leo kesho wewe.. Tanzania ni miaka kumi ikiisha tu anakuja mwengine..
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwahiyo umetuambia ili iweje?
     
Loading...