Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahadhiri UDOM vip..?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dume la Nyani, Apr 23, 2011.

  1. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumekuwa tukisikia umoja wa wahadhiri udsm wakiandaa makongamano muhimu yanayo husu ukusanyaji wa maoni kuhusu katba mpya,bt kinachonisikitisha hawa wasomi wetu wa udom wamekaa kimyaaa...nn maana ya kuwa msomi ikiwa unashindwa kuisaidia jamiii yako..?
     
  2. k

    kalechee Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia akili wewe,kila chuo kikianzisha itakuaje ?waache udsm wa-coordinate the whole thing
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ikawa kweli kwamba hawajawahi kuandaa discussion ya issue yoyote muhimu ya kitaifa. Hiyo ya katiba tayari UDASA wameisha i-handle tena kwa ufanisi mkubwa. Yawapasa wasomi wa UDOM kujipanga ili kutetea na kuzilinda PHD zao.
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sua, mzumbe, ardhi.......!!!!
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MAKUMIRA HKMU, KCMC, Bugando MUHAS...
     
  6. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa kunifungua macho...kwa kweli hawa wahadhiri wa udom wapo kimya sana....daz it mean dat wana jambo ambalo wengine hatujui?au labda tuwaulize wanachuo wa udom,hapa natoka kumuuliza mama yangu mzazi anasoma udom anajibu,"sijawahi kusikia...sijui.."kwahiyo nashindwa kuelewa...
     
  7. I

    Ilonza Senior Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamuogopa mracha asiwafukuze kazi.
     
Loading...