Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri na wafanyakazi Udom warudi Chimwaga kwa Mkutano.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chimilemwiyega, Feb 2, 2011.

  1. C

    Chimilemwiyega Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii mlioko UDOM naomba mtujuze kunani? Mtoto wa mkulima hakumaliza mambo yenu, nae kawafanyia uchakachuaji? Poleni sana.
     
Loading...