Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wah: Zito, Mnyika na Regia angalieni vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GATS, Apr 17, 2011.

  1. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewaandikia nyinyi nijua huwa mnapita humu ndani. Sasa basi nyie waheshimiwa hamuoni umhimu wa kuwa na chombo cha habari cha CDM ambacho kitatujuza mambo ambayo hatuyapati. Mfano ni jana tu Habari za Tabora vyombo vingi vilificha kabisa hizo habari lakini watu wengi walikuwa na nia ya kujua nini kinaendelea.

    Tunaomba muonyeshe njia sisi tutachangia uwezo huo tunao tunahitaji watu wa kuonyesha njia tu.

    Tumechoka na vyombo vilivyonunuliwa na CCM jamani. Vinachakachua habari sana.
     
  2. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hiyo hoja ilshajadiliwa humu ila umfanya vizuri kuwakumbusha CDM. Kwakweli kuna ulazima wa CHADEMA kuwa na Television na Radio yao!
     
  3. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wahusika TV ya CDM lini? Maana mabo mengi yafichwa. Angalia tabora vyombo vingi havikuripoti kungekuwa na chombo huru kingeripoti jana. Jamani whesimiwa onyesheni njia hela tutachangia.
     
  4. HansMaja

    HansMaja Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Chadema kama Kikubwa kinatakiwa kijenge ofisi nzuri pia!! Makao makuu ya Chadema hayaniridhishi kabisa...nafikiri uwezo upo
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Yah kwa kweli tunahitaji ofisi mpya na kuwa na hivyo vyombo vya habari,watu tupo tayari kuchangia tulichonacho even though hawa CCM wametuibia....
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Walishaambiwawanapaswa kuwa wanalishughlikia hili jambo!
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakumbuka tulipata taarifa kuwa by 15th May tutaona update kutokana na swala hilo. Hilo najua linashughulikiwa ila mkumbuke schama cha siasa hakiruhusiwi kuwa na chombo ila wanachama wanaweza kana ilivyo kwa uhuru publications
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yani mimi sijui wanasubiri nini jamani ndani ya miaka hii mitano tungekuwa na tv yetu tungefanya mambo mengi sana
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hayo usemayo ni kweli , mbona CCM wana vyombo vyao vya habari kama Radio Uhuru na pia wanamiliki magazeti ya Uhuru na Mzalendo!!
     
  10. m

    mapambio Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uchelewi kuambiwa mchochezi...
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Walisema jambo la vyombo vyao wanalifanyia kazi,na nilisikia kutoka kwa jamaa mmoja ambaye alisema wanaendelea na ujenzi wa makao makuu na chuo
     
  12. k

    kakini Senior Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko tayari kuchangishana wenyewe kwa wenyewe tuwe na station zote za TV na RADIO
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ajira hizo jamani na hii ni haki yetu kwa sababu ccm wanayo redio yao so hakuna mtu wa kutukatalia kisheria . wabunge wa chadema Zitto na Regia tunaomba kauli yenu hapa.
    HATA MHESHIMIWA SLAA ANAWEZA KUTUJIBU PIA
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uwezo upo, kwa idadi ile ya wabunge CDM si masikini hata kidogo! ruzuku ni kubwa na lazima ianze kuwaza mambo makubwa, haiwezi kujenga ofisi zote lakini at least makao makuu na ofisi za mikoa zikae vizuri halafu TV Station Please! ila tv ikija mpango wa kwanza iwe kupata rights za kuonesha Champion league na EPL kama tukiweza na La Liga :)
     
Loading...