Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagosi wa kaya wanahitajika tena...

Discussion in 'Entertainment' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 22, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,716
    Trophy Points: 280
    Katika hali tuliyonayo,lile kundi la muziki wa kizazi kipya lililotamba na nyimbo kama 'Tanga Kunani','Wauguzi','Wasafiri','Trafiki','Umeme na Maji' na nyinginezo la Wagosi wa Kaya linahitajika sana muda huu.Kundi hilo lililokuwa likiundwa na Mkoloni pamoja na Dr.John ndilo,kwa maoni yangu,kundi pekee lililokuwa linathubutu kuimba ukweli juu kilichokuwa kikiendelea kila siku katika Tanzania yetu.Wagosi wa Kaya walithubutu kusema.Wanamuziki wengi wa sasa wako busy na nyimbo zao za mapenzi tu wakiacha mambo ya msingi yanayogusa maisha yetu ya kila siku.Wagosi watusaidie kuiweka kando CCM yenye jeshi la mabomu na wauwaji...

    Shime Mkoloni mtafute Dr John muendelee kutokea pale mlipoishia.Wana JF mnasemaje?
     
Loading...