Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wagonjwa wawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 23, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wagonjwa wawili waliokuwa ktk ward 1 baada ya kupata ajali ya kugongwa na magari,wakawa wanazungumza kujua walifikaje pale hospitalini mazungumzo yao yakawa hivi...
    Jamaa1:ndugu yangu umegongwa na gari gani?...
    Jamaa2:nimegongwa na mgongo wa chura(VW old model)....
    Jamaa1:we mpumbavu nn?magari yote haya ya kifahari unaenda kugongwa na Bito,unaona mwenzio nimegongwa na Ferrali
     
  2. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    he! Hadi ajali nazo ni deal?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Tehe teheteheeeh!!
     
Loading...