Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wagonjwa wanalala chini muhimbili kutokana na upungufu wa vitanda wodini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtende, Oct 4, 2010.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ndugu zangu wana jf,ni jana tu nilitoka kumtizama ndugu yangu katika hospitali ya taifa ya muhimbili,ndipo nilishuhudia jambo amalo naliwaza na kuwazua pasipo kuelewa umuhimu wa serikali yetu

    wagonjwa wamelazwa chini kutokana na upungufu wa vitanda wodini,yaani idadi ya wagonjwa ni kubwa kuliko vitanda vilivyopo

    kitu ninachojiuliza hivi kweli hayo ndo maisha bora kwa kila mtanzania?au ndo nguvu zaidi kazi zaidi na ari zaid? kwa kweli hali ya hapo hospiltalini inachefua siwezi hata kusimulia

    hizo ahadi za kujenga reli na viwanja vya ndege kwanini hiyo bajeti isiingizwe kwenye sekta ya afya kufanya maboresho? cant tell anymore wana jf nisaidieni
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ukifuatilia hao wanaolala chini utakuja kuta siku ya uchaguzi wanaipigia kura CCM.
    Sijui hawaoni connection au wanadhani serikali ni chama tofauti na CCM thus assuming kuwa hayo yanatokana na SERIKALI NA SIO ccm.
    Ndo maana Baregu alisema ujinga wa watz ndo mtaji wa CCM
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kwa style hii watanzania tufunguke,mabadiliko ni muhimu,nchi inaelekea wapi?????????????????
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hebu pata hii picha, kama Muhimbili wagonjwa wanalala chini vipi kwenye hospital zetu za vijijini?
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    ukizungumziz vijijini unenda mbali sana temeke na mwananyamala kitanda kimoja wagonjwa wawili haijalishi wanaumwa magonjwa tofauti,hawajali kwamba wataambukizana,halafu piga hesabu ya hospitali za vijijini,kweli maisha bora kwa kila mtanzania
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo maana sisi ccm tunampango kabambe wa kuondoa haya yoote msijali subilini maisha bora kwa kasi,nguvu na kila kitu zaidi
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    subiri turudi tena madarakani hayo ndio mikakati yetu CCM 2010 moto kwenye afya na kilimo tatu
    pole sana hiyo hali watasema tangu enzi za mwinyi anynjia...
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    awamu ya kwanza mmeshindwa kutatua hili,hali inazidi kuwa mbaya katika sekta muhimu halafu mnadai awamu ya pili mtarekebisha kwa nguvu zaidi,kasi zaidi na ari zaidi,hehe mbona nguvu mpya na kasi mpya imeshindikana lol msituchezee akili hatudanganyiiiiiki!
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo maisha bora kama vile foleni za Dar. Pia tujue kuwa wagonjwa hulala chini siyo tu National Hospital bali hospitali karibu zote nchini!. JK hongera kwa kufanikisha hilo kla kulaza wagonjwa chini ikiwa ni pamoja na wajawazito kujifungulia sakafuni.
     
  10. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    au na wao wanaugua kwa ajili ya kiherehere chao
     
Loading...