Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagonjwa waanza kuhamishwa Muhimbili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 23, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source ITV

    Ni dalili za mgomo baridi na ukweli kuwa huduma zimezembea na serikali yatishia atakaye goma kushitakiwa na hakuna ruhusa ya kufanya mikutano na mikutano yote ni haramu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuna mama kanifurahisha anafananisha ma daktari na boko haram...hahaaaaa si kuna madaktari wa jeshi Pinda atawaleta msiwe na hofu watanzania.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    watanzania tuwaunge mkono madaktari dhidi ya serikali dhaifu ya
    ccm......haya sio mambo ya kutishia watu ni mambo ya kuwaopa haki
    yao,kimsingi madai ya madaktari ni yanatekelezeka,iweje mbunge alipwe
    10m kwa mwezi afu washindwe kutimiza madai ya watendaji muhimu kama
    hawa,
     
Loading...