Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagonjwa wa UKIMWI kwa Babu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mawenzi, Mar 24, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya watu kuleta fujo kugombea KIKOMBE, Babu aliamua kuwapanga kwa mistari. Msitari wa kwanza wenye kansa, walikuwa wachache. Mstari pili walipangwa wa kisukari, wakawa wengi. Mstari wa tatu akasema wajipange wenye Ukimwi, ukakosa watu kabisa. BABU akamwambia msaidizi wakeamwage ile dawa ya kutibu ukimwi. Watu wakapiga kelele sana wakasema: USIIMWAGEEEE, NA HIYO TUTAKUNYWA HIVYO HIVYOOOOOOOOO!!!!!!!!! LOL
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hahahaaaaaa you make my day mkuu na kasenksi nimekugongea.
     
  3. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!! hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaa..................!!!!!!!!!!!!!!!
    sasa hadi mtu ushafika hadi kwa Babu nini unaficha sasa aisee?:busu
     
Loading...