Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagonjwa nane wa mlipuko wa bomu Arusha kufikishwa hospital ya taifa Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkisyeli, May 8, 2013.

  1. mkisyeli

    mkisyeli JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2013
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Taarifa ambayo nimeipata sasa hivi hapa ni kuwa wagonjwa nane kati ya 56 wa mlipuko wa mabomu mkoani Arusha wanatarajia kutua na ndege saa nane mchana wa leo kutokana na hali zao kuwa mbaya na hii pia inamaana ya kuwa Hospitali zetu hazina uwezo wa kutosha mpaka kuwahamisha wagonjwa katika hospitali za rufaa??
     
  2. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,056
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    God knows that you were innocent. Devine Order will take charge and see that you recover fast. As you all know - Doctor dresses the wound but God heals it. Get well soon!
     
  3. Kennedy Daima Mmari

    Kennedy Daima Mmari Verified User

    #3
    May 8, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 980
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    good message indeed
     
Loading...
Similar Threads - Wagonjwa nane mlipuko Forum Date
Nane nane mwaka 2015: Matembezi ya hisani ya wana JF kuchangia wagonjwa Ocean Road Habari na Hoja mchanganyiko Jun 4, 2015

Share This Page