Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagonjwa na Nyumba za Maombezi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, Apr 3, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nasikia eti wenye Hospital wanakosa kipato na karibu zitafungwa kwa kukasa Wagonjwa, hivi ina maana magonjwa nchini yamepungua ama yameisha ? pia wale waendesha maombezi nao wanalalamika eti Waumini hawaendi, ina maombi dhambi zote tumezimaliza au wana lingine?
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una lako jambo wewe. Nenda KCMC kafanye tathmini kisha wahoji wenyeji (dr and nurses) kulikoni watakwambia kisa ni nini!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Loliondo, Tarakea, Mbeya na Tabora.....
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha!! we ndo umeniamsha...maana leo kanisani kwetu japo ni moja ya makanisa makubwa lakini watu walikuwa wachache mno....halafu neno kuu la leo...BABA IKIWEZEKANA KIKOMBE HIKI KINIEPUKE.....

    Ila nimeshangaa kusikia wakati wa maombi muhubiri anasema ''kama bwana ulivyosema kikombe hiki kiniepuke....na mimi nasema kibomoke kabisa...kikome kabisa....kikombe hiki kishindwe..sema Amen!
     
Loading...