Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagongwa na Treni Wakifanya Mapenzi juu ya Reli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 14, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,559
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Wagongwa na Treni Wakifanya Mapenzi juu ya Reli


    Saturday, November 14, 2009 3:22 AM
    Mwanaume mmoja wa nchini Afrika Kusini na mpenzi wake wamefariki dunia baada ya kugongwa na treni wakati walipokuwa wakifanya mapenzi juu ya reli.
    Mwanaume mmoja wa nchini Afrika Kusini na mpenzi wake wamefariki dunia baada kugongwa na treni katika kitongoji cha Mpumalanga wakati walipokuwa wakifanya mapenzi juu ya reli.

    Taarifa iliyotolewa na polisi ilisema kwamba wapenzi hao walipuuzia makalele ya dereva wa treni aliyokuwa akipiga kuwaamuru wapenzi hao watoke kwenye reli wakati treni lilipokuwa likiwakaribia.

    Tukio hilo lilitokea majira ya jioni wakati dereva wa treni hilo alipolipitisha treni lake kwenye kituo cha treni cha mji wa Kinross ambacho kilikuwa hakitumiki.

    "Wala hawakujali makelele yangu, walienda na shughuli waliyokuwa wakiifanya bila kujali chochote", alisema dereva wa treni hilo.

    Taarifa zaidi zilisema kwamba eneo ambalo ajali hiyo ilitokea lilikuwa ni kama pori na kulikuwa hakuna makazi ya watu karibu.

    Mwanaume alifariki hapo hapo kwenye eneo la ajali hiyo wakati mwanamke alifariki baadae hospitalini.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh.
    Kweli mapenzi ni upofu........
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mshahara wa dhambi................
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wala sio mshahara wa dhambi ni mshahara wa utamu
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Du! hii ni kali yaelekea mwanaume alikuwa anataka kufika kileleleni. Si unajua huwezi hata kuamka.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,559
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    "Wala hawakujali makelele yangu, walienda na shughuli waliyokuwa wakiifanya bila kujali chochote", alisema dereva wa treni hilo.

    """"""""""""Wala hawakujali makelele yangu,"""""""""""""""
    ywangejalje yawezekana we ndio ukujali makele yao maana walikuwa wawili ungesikia sauti zao za bashabasha.........
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utamu jamani!
     
Loading...