Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea wapimwe afya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Aug 22, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamini, Nadhani tuchukue hatuwa tusije kupata gharama za kumtibu rais kwa kodi badala ya kupata huduma toka kwake. Hili naomba tulipe uwezo wa kipekee kabla kampeni azijashika kasi. WAPIMWE FULL BLOOD PICTURE, NEUROLOGICAL IMPAIREMENT AND GENERAL PHYSICAL FITNESS. Na majibu yawekwe hadharani.
    Ninadhani hiki kitakuwa cha maana zaidi kabla hatujapoteze muda wetu kupiga kura.
    Tuchangie na tuweke mkakakti kwa vyama vya haki za binadamu kuandaa maandamano.
     
Loading...