Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea wa Urais 2015...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,693
    Trophy Points: 280
    Sio utabiri,ni maono. Hawa watatu ndio watakaokuwa Wagombea wa Urais wa Tanzania wenye nguvu 2015. Makwarukwaru ya kila aina yatapita vyamani mwao. Wao ndio watakaogombea. Ni hawa: 1. Dr. Wilbrod Peter Slaa- CHADEMA 2. Edward Ngoyai Lowassa-CCM 3. Prof. Ibrahim Haruna Lipumba-CUF. Ni vyema tukajielekeza kwao na kuandaa kura zetu za Oktoba 2015. Ndivyo itakavyokuwa...
     
  2. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe aswa hao ndio watashindana hamna zaidi zingine zote ni mbwembwe za siasa tu.
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa si mpaka wapitishwe na vyama vyao kugombea urais?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante Sheikh Yahaya Hussein junior
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shehe yahya kafufufka ama umerithi kwake ama lowasa kakutuma?
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,693
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu kama nitaitwa Sheikh Yahya Junior. Lakini,amini nawaambia threads zote zitapita lakini hii itasimama...
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Slaa ana miaka mingapi ? Halafu amemtelekeza mkewe ,kwa ufupi hafai kuwa Raisi kutokana na tabia hio na tukio hilo.
     
  8. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ama hujui kutabiri ama umeanzisha baraza ukiwa huna hoja.Unafananan na mwanafuinzi aliyepata jibu la swali la hesabu kwa wizi nna sasa hana njia ya kufikia jibu.Slaa, Lowassa, Lipumba=?
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Bendera ya chadema itapeperushwa na MH SHIBUDA
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ws the thread started just to speculate who will who from political parties?
     
  11. n

    nsanu Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada mnaweza mkamshangaa lakini alichotabiri kina asilimia kubwa sana kutokea, Dr Slaa hakuna wa kumzuia asigombee na ndio chaguo la wananchi walio wengi kwa sasa (hata baadhi ya maeneo ya nchi anapokewa kama raisi na wenyeji mfano Mbeya, Mwanza, Arusha), Lowasa bado ana mtandao tihifu kwake na wenye nguvu za kimahamuzi na pesa (wafanyabiashara) ndani ya ccm, Prof Lipumba kule CUF bado kuna usultani, ufalme, uchifu, hakuna mtu wa kumpinga.
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu hapo kwa chadema umepatia ila kwa c c msina uwakika lakini kwa caf watamsimamisha mtatila
     
  13. k

    kwitega Senior Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowahasa+ Rostitam= RichmwendDowananasi.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Namba 1 na 2 weka x kubwa, namba 3 sawa huyo tumezoea. Pia naomba kuongezea, ADC-ZITTO ZUBERI KABWE(V)
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sasa angalia majimbo anayopokewa SLAA kwa wingi kwa mtazamo wako, subiri kinyume chake hiyo 2015, SLAA atalia vizuri sana kuliko alivyomlilia mtu ambaye chama chake ni chanzo cha kifo chake. Hivi kwanza MBOWE anajisikiaje kuwekwa kando na urais wa 2015? acheni kugombanisha watu jamani vibaya hivyo. Huyu ZITTO tuachane naye kisha washinda. Mnataka tena bifu ianze kati ya SLAA na MBOWE, yaani mnamfanya Mwenyekiti anakuwa kama mti wa kutupia jongoo.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Asante Mkuu, ili kuondoa makundi ndani ya chama hicho itabidi iwe hivyo, nasikia kaanza kuutaka uwenyekiti mapeema ili kujiweka pazuri kwa ajili ya mchakamchaka wa kuwania urais.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hayo ni maoni yake, yako ni yapi?
     
  18. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa nn prof lipumba asiwachie wengine na wao wajaribu?????mbona ni yy kila uchaguzi mpaka chama kinakosa mvuto bhana
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Yule mke wake alijipendekeza kuhama CCM, akijua baba anakuwa Rais na yeye lady no 1, matokeo yake Jamaa akashindwa na sababu kubwa ikawa kwamba hana nyota , ikabidi atafute mwenye nyota(JOSEPHINE) tusubiri tuone, ila naona kama huyu ndo nuksi zaidi!
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hapana, bwana mwacheni Prof wa ukweli, mimi naona ni afadhali yeye kuliko hii Kampuni ya conservative democratic Monopoly(CDM)
     
Loading...