Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea wa uenyeviti wa vitongoji kata ya Usa-River, Arumeru mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Puppy, Oct 17, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    HAWA NDIO WAGOMBEA WA UENYEVITI WA VITONGOJI KATA YA USA-RIVER, ARUMERU MASHARIKI KWA TIKETI YA CHADEMA.



    Kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu na muhabarishaji wangu. mgombea mmoja picha yake haikupatikana lakini
    jina lake ni SANTRUMINI PHILLIPO KIMARIO na anagombea kitongoji cha mlimasioni.
     

    Attached Files:

  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Malisa namfahamu huyu jamaa kazi anaiweza....
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni komandoo siku mingi sana tokea enzi za kina lyatonga Mrema, enzi za vita ya wameru mpaka leo.
    kazi anaiweza. hapo pia kuna mjukuu wa Seth Benjamin
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huyu Mzee kaona TLP hailipi eeh?
     
Loading...