Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea wa CCM waanza kampeni msibani Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wizzo, Feb 17, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mmoja wa wagombea kwa jina elileema anaetarajia kuchukua form jumatatu kwa tiketi ya ccm ameanza kampen kwenye msiba uliotoke leo ktk kijiji cha mbuguni..naona wafuasi wa chadema wameamua kumpigia cm mh Nasari aje nae kwenye msiba.yangu macho ngoja nione mwisho wake
     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CCM na siasa za misibani wamerithi kutoka kwa mwenyekiti wake, pale alipo maindi Dr slaa kukataa kwenda kumsabahi kwenye mazishi ya Regia.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tatizo
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    namuona nae mgombea wa cdm Nassari amekuja msibani.sijui mda wa rambirambi ukifika itakuaje
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu anatakiwa arudi Mwanza, kwani huko hata hawamjui.atapoteza pesa zake bure.
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Haa ndugu yangu, watu wa ARUMERU sasa hizi ni wakati wa mavuno, kufa kufaana, kila mtu atajigonga kivyake na wafiwa ndo kwanza alhamdulilah... mnyazi Mungu kawakumbuka!
     
Loading...