Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea wa CCM, endeleeni kuutafuta Ubunge lakini Uraisi mpeni Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Aug 20, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Kwa wagombea Ubunge kupitia CCM;

    • Kama kweli unakerwa na usanii wa serikali ya CCM chini ya Raisi Kikwete.
    • Kama kweli unachukia vitendo vya rushwa ndani ya serikali ya CCM.
    • Kama kweli unakerwa na uhuni wa viongozi wa CCM na serikali yake.
    • Kama umechoka na utawala mbovu usiojali haki wala kufuata sheria.
    • Kama unakerwa na EPA, Kagoda, Dowans, Richmond, Radar, Kiwira n.k.
    Basi, pamoja na kuwaomba wananchi wakuchague uwe Mbunge wao, usisite kuwaomba wamachague Dr. Slaa wampe kura awe Raisi wao na kwa pamoja tushirikiane kulijenga taifa.

    Na kwa wapiga kura wote;

    • Kama unalipenda Taifa lako na ungependa kuliona linaendelea
    • Kama ungependa kuona mabadiliko ya msingi pamoja na katiba.
    • Kama unataka kuona heshima ya Tanzania kama taifa inarudi.
    • Kama ungependa kuongozwa na serikali inayowajali wananchi wake.
    • Kama ungependa kuona sheria ikichukua mkondo wake dhidi ya dhulma.

    Siku ya kupiga kura tujitokeze kwa wingi tulikomboe taifa letu kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kumpigia kura Dr. W. P. Slaa. Nafasi kama hii hupatikana mara moja katika miaka mitano.
     
  2. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dalili za kutupa taulo jeupe.....
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maneno mazuri na yenye uchungu wa Taifa letu Tanzania
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    HTML:
     
    Siku ya kupiga kura tujitokeze kwa wingi tulikomboe taifa letu kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kumpigia kura Dr. W. P. Slaa. Nafasi kama hii hupatikana mara moja katika miaka mitano
    
    asante kwa ujumbe murua.
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeona watu waliojitokeza jangwani leo? slaa atawapata hao? kidogo Prof. Lipumba atawakaribia lakini kuwafikia itakuwa ngumu. You will see.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wameshudia kwa mara nyingine Rais mtarajiwa akiangua! Walikuwa wana hamu ya kuona kama ataanguka ama la!
     
  7. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli tupu mzee.
     
Loading...