Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea ving’ang’anizi waonywa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUKUTUKU, Oct 27, 2010.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Viongozi mbalimbali wa kanisa la Agape Assembles of God la jijini Dar es salaam, wamewashukia baadhi ya viongozi wa siasa wanaong’ang’ania madaraka huku wakijua kuwa hakuna mchango wowote waliotoa kwa jamii.Vilevile viongozi hao,wamewasisitizia wananchi kuhakikisha wanachagua kiongozi ambaye siyo fisadi na ambaye atakuwa mstari wa mbele kutetea maslahi ya nchi (Mwananchi,25 Octoba 2010.u.k10).

    My take
    Ole wao watakaong’ang’ania madaraka kwa kuiba kura,jambo hili halitakubalika hata kidogo.Tume ya uchaguzi inapaswa itende haki ili kudumisha amani na upendo.
     
Loading...