Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea urais wetu watathubutu kudahalo kama hawa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Apr 28, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza, wagombea uwaziri mkuu wa Uingereza walikutana ktk mdahalo na kuelezea sera zao na maono yao ya jinsi na wapi wanataka kulipeleka taifa lao kama wakibahatika kuchaguliwa kuliongoza.

    Je, Kikwete ana guts kweli za kukutana ana kwa ana na washindani wenzake na kudahalo kama hawa jamaa? Sidhani hata kiduchu! Haya furahia mdahalo.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Nadhani bwana Clegg alishinda huu mdahalo...huyu bwana ni wa chama cha Liberal Democrats.....ni kidogo kulinganisha na Conservative na Labour Party....bila huu mdahalo huyu bwana asingeweza kuonesha cheche zake.....
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa wetu hata 2005 alidai yupo bize na kampeni hana muda wa mdahalo....ijekuwa sasa hivi ambapo kuna issue kibao za kumbana kiutendaji wake???
     
  4. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdahalo uandaliwe tu mwaka huu (midahalo miwili) hata kama Kikwete ataingia mitini basi mgombea wa chama kingine awekwe pamoja na na jopo la wazungumzaji mbali mbali kama maprofesa wazungumzie hali katika nchi yetu.
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Until when he started to talk about amnesty for illegal immigrants...nina support amnesty but you cant mention it when about 2.5m people are out of work.
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ule wa 1995 Mkapa aliondoka amevimba kwa hasira
     
  7. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mada ni uchaguzi wa kina bwana Clegg au bwana Kikwete?
     
  8. kui

    kui JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    subutuuuu yao!
     
Loading...