Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea urais wawe pia wagombea ubunge katika majimbo yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Thomas Odera, Mar 31, 2011.

  1. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika marekebisho ya katiba mpya ya Tanzania kuwe na kipegele kinachoruhusu mgombea urais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwa pia mgombea ubunge katika jimbo analotoka ili kama atashindwa kuwa rais wa Tanzania basi walau atoe mchango wake bungeni. Naomba mchango wa wadau wengine
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni wazo zuri,ila kuwe na vigezo,mfano apate walau alisilimia 5
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenzetu Kenya wana utaratibu huu, ni mzuri sana.
     
  4. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nami nakubaliana sana na wazo hili,lakini nadhani ingekuwa vizuri zaidi wasiwe wagombea katika majimbo yao,bali iainishwe kuwa kama wakipata asilimia fulani ya kura za urais,basi wapate nafasi ya uwakilishi ndani ya bunge...
     
Loading...