Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea urais waandike hotuba mbile na nakala kwa mwenyekiti wa tume ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Oct 4, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na watu kuanza kuhofia wagombea kutokukubali matokeo na hata Jeshi kutishia.
    Ufuatao ni ushauri wangu wa haraka wa kujiandaa kisaikolojia na kuwaandaa wafuasi.

    1. Wagombea urais kama Dr. Slaa na Dkt. Kikwete waandike hotuba ya ushindi na pia waandike ya kukubali ushindi na inayoahidi kushirikiana na serikali iatakayochaguliwa na wananchi. ( Waombwe kufanya hivyo na viongozi wa dini)
    2. Nakala ya hotuba hizo wakabidhi kwa mwenyekiti wa tume ya Uchaguzi na hana haja ya kutangaza yaliyomo ili mradi aseme ameridhika nayo. Hii sio sheria ni utaratibu wa kuhimiza amani.
    3. Mkuu wa majeshi atamke hadharani kuwa serikali itakayochaguliwa wataiheshimu
    4. Mwenyekiti wa tume atamke wazi kuwa tume itaheshimu matakwa ya wananchi na watatangaza kitakachotokea.
    CHANGIA
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    5.uchaguzi uwe wa huru na haki
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Na ibara ya katiba ya jamhuri ya muungano namba 41 (7) ifutwe!
     
Loading...