Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea udiwani CCM wabwagwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msongoru, Sep 23, 2008.

  1. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na Anna Makange, Tanga



    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) kimepata pigo baada ya wagombea wake wawili waliokuwa wakiwania udiwani katika Kata ya Ngamiani Kati na Chongoleani, wilayani hapa kubwagwa kwenye uchaguzi mdogo.

    Katika uchaguzi huo uliofanyika juzi, Chama cha Wananchi (CUF) kilipata ushindi kwa wagombea wake kuongoza katika kata zote mbili.

    Akizungumza na Tanzania Daima ofisini kwake jana kuhusiana na uchaguzi huo, msimamizi wa uchaguzi wa Wilaya ya Tanga, Paul Baruti, alisema mgombea aliyeshinda ni Nabahan Habib wa CUF aliyepata kura 634, akifuatiwa na Mohamed Thabit wa CCM aliyepata kura 391 na Aziz Mahadh wa CHADEMA aliyepata kura 112.

    Alisema waliokuwa wamejiandkisha kwa ajili ya kupiga kura kwenye uchaguzi wa Ngamiani Kati ni watu 4,070, waliojitokeza kupiga kura walikuwa 1,145 wakati kura halali zilikuwa 1,138 na saba ziliharibika.

    Kwa upande wa Kata ya Chongoleani alisema mgombea Ali Ng'anzi wa CUF alishinda kwa kupata kura 567 kati ya kura halali 1,121 zilizopigwa na kumshinda Hamis Jasho wa CCM aliyepata kura 454.

    Uchaguzi huo mdogo umefanyika ili kuziba nafasi zilizoachwa wazi na aliyekuwa diwani wa Ngamiani Kati, Salimu Akida (CUF) aliyehamia nchini Marekani mwaka 2006.

    Uchaguzi katika Kata ya Chongoleani ulifanyika baada
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    mwanzo wa safari hatua, taratibu macho ya wadanganyika yameanza fumbuka tutafika siku moja kujinasua mikononi mwa mafisadi. Bravo wana tanga
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hizi ni habari nzema kwa watu wote wenye kulitakia mema taifa hili,kuwa sasa watnganyika wameelewa kuwa nchi hii imawezekana kabisa tukawa na mitazamo tofauti katika kulijenga taifa letu
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hili ni jambo jema lakini kama upinzani unataka kupata ushindi wa kuwatosha 2010 ni lazima washikamane ukweli kweli sio kuwe na mgombea kutoka kila chama hatutafika kwa style hii kusanyeni nguvu zenu muone matunda yake hasa kwenye viti vya ubunge na udiwani
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyu Salimu alikuwa na nia ya kweli ya kugombea udiwani au alikuwa anatafuta nauli tu.... hii inaweza kuwa aina nyingine ya ufisadi
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CUF wapo makini hawa ndio wapinzani wa kweli hao Chadema bosheni tuu....
     
  7. K

    Kazi ipo Member

    #7
    Sep 23, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umekosea, nilitegemea useme kuwa CUF na CHADEMA ndio vyama makini na CCM lazima iondoke. Kwa nini sisi kwa sisi tunashambuliana? kama tuna nia ya ukombozi kweli ni lazima tukubali kwa kauli kuwa tunaye adui mmoja naye ni CCM, of course na vibaraka wake kama Mtikila. Pongezi CUF na pongezi CHADEMA ma-champion wa vita dhidi ya ufisadi.
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Wewe na nani?
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^ wewe ni CUF na yeye CHADEMA
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie naitwa Masatu sio CUF kafu ni kitu cha ugwadu ugwadu hivi hakipendezi....
     
  11. D

    Darwin JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanga wameshajua kinachoendelea sasa.
    Hongera watu watanga pamoja na mimi ;-)
     
Loading...