Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea ubunge wa upinzani tukatae hili "vote re-counting"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Nov 3, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naomba sana wabunge wa upinzani tukatae kurudia kuhesabu kura kwa wale majimbo yao hayajatangazwa, ni hatari sana ni sawa na kushika waya wa umeme bila rubber gloves.
     
Loading...