Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea ubunge October 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yetu Macho, Feb 10, 2010.

  1. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nawakaribisha wote wenye nia ya kugombea ubunge wajitokeza hapa wakielezea nia yao, vyama na majimbo yao ili Great Thinkers tuweze kusaidiana mawazo na mikakati kuhakikisha ndugu hawa wanatimiza adhma za kulikomboa taifa hili.
     
Loading...