Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagombea 30 wanalifanyia mazoezi jimbo la Iramba mashariki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ayoub Idd, Sep 30, 2012.

  1. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukistaajabu ya CCM utaona ya CUF. mwaka 2015 kuwa wa kihistoria jimbo la iramba mashariki laweza kufikisha zaidi ya wagombea 100 watakao omba ridhaa katika vyama mbalimbali imebainika. Wakuu wa wilaya kutoana jasho katika kinyang'anyiro hiko kuwakilisha Chama tawala. Hali ya sasa CHADEMA wanakazi kubwa ya kulinda kura kuliko kampeni, hata wakiacha kupiga kampeni watashinda kwa mtikisiko mkubwa. AIDHA VIGOGO KUANGUKA VIBAYA katika uchaguzi ujao. Inaonesha vijana ni wengi kuliko wazee, vijana wana kadi zaidi ya moja za vyama vya siasa. MOJA YA KULA NYINGINE YA HAKI. Wenye pesa wajiangalia sana wasije vuna majuto.
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Mkuu Idd vipi? Mada hasa ni ipi?

    Je, ni Iramba Mashariki kufikisha wagombea 100 hapo 2015? Au ni wakuu wengi wa wilaya kugombea kupitia chama tawala? Au ni Chadema kuwa na kazi kubwa kulinda kura? Au Chadema hata wasipopiga kampeni kushinda kwa mtikisiko? Au ni vijana kuwa wengi kuliko wazee kwenye kinyang'anyiro? Au ni vijana wengi kuwa na kadi zaidi ya moja za vyama vya siasa? Au ni wenye pesa kutakiwa kujiangalia wasije kuvuna majuto? Au?

    I am confused nichangie kipi? Ingekuwa kwenye mtihani tungeuliza swali hasa ni lipi?
     
  3. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi simwelewi kabisa.
     
  4. f

    faciel Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hausomeki kabisa gamba jipangee au ndo wenge?
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bdo anaugulia jana amepigwa chini katika uchaguz
     
  6. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    im also comfused,sijaelewa!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninavyojua ni kwamba mbunge wa Iramba mashariki 2015 atakuwa ni MNYISANZU kupitia CHADEMA. Ni kamanda anayekubalika sana jimboni humo na pia ni very strategic katika ku-address masuala mbali mbali ya kijamii na kisiasa.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msindai, Holella, Dr Msengi et al hawana lao 2015.
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani kwa sasa mbunge ni nani tena wa chama gani?
    Kwa nini watu walikimbilie kugombea?
     
  10. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijamuulewa kabisa.
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu nimekukubali, communication skills imetulia hapo
     
  12. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kweli umechanganyikiwa. Mada ni KUBWA SANA inahitaji uelewa MKUBWA SANA.
    Basi jadili "USHINDANI WA WAGOMBEA 2015 WA UBUNGE WA IRAMBA MASHARIKI HASA UWINGI WAO" Kwanini imeleta hamasa ya wagombea wengi?
     
  13. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hembu tujiulize mbunge anaitwa nani? Ni wa chama gani?
     
  14. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TUJIULIZE MBUNGE WA SASA TOKA ASHINDE AMEFANYA MKUTANO WAPI JIMBONI? Hilo eneo aliongelea nini? KATA ZIPO KUMI NA NNE, VITONGOJI 54.
     
  15. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbunge wa sasa ameitisha mkutano wapi? Na aliongelea nini? Hii ni hoja pana sana.
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kumbe ubunge siku hizi ni kama kuuza nyanya gengeni! du nilikuwa sijui. Bila shaka na wewe bwana Ayub utakuwepo.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    If u cant convince, confuse them........is that what u mean?:A S 39:
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hueleweki kabisa. Mchana mwema.
     
  19. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    wa kwapi hao wagombea wengi unaosema !!??
     
  20. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    HAO WOTE BADO HAWAJAKATA TAMAA, KUNA ISACK FRANCIS ni mkuu wa wilaya, NA KUNA MAINJINIA, ILa ma-under 30 wapo wanavuta pumzi. KURA ZIPO NYINGI IGUGUNO, ukiwa chama tawala jua una kazi ngumu. Mbunge wa sasa amewaachia mzigo mgumu sana. Anayeweza kumudu mchezo ni MSINDAI tu ingawa hata shinda. Wengine ushindi utatangazwa kabla ya muda.
     
Loading...