Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waghushi waraka kuhusisha CHADEMA na migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Jul 17, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Wilbrod Slaa, ameeleza kuwa wapinzani wa kisiasa wa chama hicho wameghushi waraka wenye sahihi yake ambao unakihusisha chama hicho na migomo inayoendelea nchini.

    Akizungumza na NIPASHE jana kwa njia ya simu, Dk. Slaa alisema inashangaza watu kughushi waraka wa namna hiyo wakati ambao nchi inakabiliwa na changamoto nyingi hususani za kuwakwamua wananchi na lindi la umaskini.

    Alisema chama hicho kitaendelea kutekeleza wajibu na majukumu yake kama chama cha siasa ikiwemo kuuelimisha umma juu ya haki za msingi pamoja na umuhimu wa kushiriki kwenye shughuli za maendeleo ya nchi.

    Hata hivyo, Mwenyekiti wa shirikisho la Chama Cha Mapinduzi katika Vyuo Vikuu vya Mkoa wa Dar es Salaam, Asenga Abubakar, alisambaza waraka unaodaiwa kutolewa na Dk. Slaa kwa viongozi wa Chadema kuwataka washinikize migomo nchini hususani wa walimu.

    Akizungumza na NIPASHE jana, Asenga alisema waraka huo umesambazwa kwenye mitandano ya kijamii na kwamba yeye (Asenga), alitoa nakala na kuzisambaza kwa vyombo vya habari kwa nia njema ya kukemea maelekezo hayo.
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ccm wameshikwa pabaya. hiyo kwa wale wapenda mpira tunaiita total football , yaani mpaka kipa anaenda kushambulia. mashambulizi kila kona. kwanini wasichanganyikiwe hawa magamba.
    Jamani tukaze buti hawa wagamba watatoka tu 2015
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Atuambie ni mitandao gani uliwekwa huo waraka?Na kwanini haukupatikana humu JF?Hao si ndio wale walioandamana kupinga mgomo wa madr?wanaacha kusoma wanakubali kutumiwa na wakina Nape.Nimeanza kuelewa kwa nini CCM walianzisha hii mitandao mavyuoni.
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siasa za Mwigulu hizo ndiyo iko kwenye chat kwa sasa " Hat cuf ilikutana na mtihani huu! Kumbukeni makontena ya mapanga na na igp. Mahita; cuf ikasambaratishwa sasa imefunga ndoa na ccm" nafikiri cdm ndiyo wako uchumba siku wakilegea tu mahari italipwa.na.mwiglu
     
  5. T

    Twigwe Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyo mtoto kachoka kusoma anatumiwa tu!! atadisco
     
  6. s

    slufay JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku hizi ajira hakuna" atakuwa mkuu wa wilaya asiyekuwa na wilY maalum
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mnazi wa ccm hawezi disko Maana hata w.akuu wa vyuo ni wateuliwa rais
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM wanadhani watatuhadaa km walivyowapoteza Cuf enzi za ngunguri aka mahita walipoleta contena la majambia wakawabambikia ngangari aka CUF kuwa wameleta ili wawachinje wa bongo wakati wa uchaguzi. Sisi na chadema ni km inzi na kidonda, tutafia Chadema!! Peoples power!
     
  9. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Waraka huo si umo humu? Lakini kama mnapinga kuwa hakuna waraka huo mbona nyaraka za Serikali mnazikubali hata kama mmeghushi wenyewe? cdm bwana! Limewaganda kooni hilo,halimezeki wala halitemeki! Mnaloo!
     
  10. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaona na kusikia mengi kipindi hiki 'CDM' hakuna kusikiliza hawa jamaa dhaifu kabisa tena hafifu sana. Wanashindwa kujenga hoja wanaleta viroja hapa.
     
  11. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pumbavu zao, wamekosa hoja.
     
  12. t

    tara Senior Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    atakuwa amehaidiwa GPA kubwa huyu........sio bure
     
  13. K

    Karatadume New Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa kuwa mwanachama wa magamba utalazimika uvute bangi ili akili yako iwe fyatu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Kutapatapa kwa magamba kunazidi kuongezeka kwa kasi ya kutisha na tutaona na kusikia mengi kati ya sasa na 2015. Nchi inazidi kuporomoka kutokana na udhaifu wa DHAIFU.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    Neno dhaifu lina watesa sana!
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yote yatapita siye tuendelee mbele
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama wameanza kuwatumia mpaka Vichaa wa Mungu, na kuwavika kesi ya kumtekanyara Dr. Ulimboka, kweli Chama cha Mabwepande kinaelekea ukingoni.
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haka kajamaa ni kapuuzi sana huwa nakaona itv kwenye kipimajoto kanavaa matambara shingoni kama mgulu yule mzinzi.
     
  19. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi hawa watu wa ccm wamelogwa? Serikali yao yenyewe imekiri kuwa kuna mgogoro kati ya serikali na walimu na upo kwa msuluhishi alfu wanaojiita ccm vyuo vikuu wanaleta matamshi ya kijinga,tena walimu wanaasira kila wakidai haki wanapuuzwa nawaambia ccm walimu wengi hivi sasa ni wa level ya diploma na degree na jinsi usoteaji wa elimu ya tanzania ulivyo ccm wasidhani km wanaweza kuzuia mgomo kwa mbinu za kipuuzi km hizo,dhaifu
     
  20. S

    SIR JAPHET Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dogo asenga alidai kasimamishwa masomo chuon mwl. nyerere kwa kudai refund ya fi za matibabu.kumbe hata yeye anasimamishwa
     
Loading...