Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wageni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jockey emmanuel, Mar 24, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ETI WANAjf WENZANGU...NAPENDA KUJUA JINSI WAGENI WANAOJIUNGA NA JF WANAVYOFURAHIA KUJIUNGA,nimejaribu kujiuliza lkn sijapata jibu.Jingine ni kwamba,ni kwanini wavulana walio ktk mahusiano wanaamini kuwa sex huongeza upendo wakati inasemekana kuwa after sex before marriage,wavulana huwatangaza wasichana na kuwadharau hivyo hata wakifunga nao ndoa,uaminifu unakosekana?jambo hili wanakutana nalo wasichana wengi hasa wanaojiingiza ktk mapenzi ktk umri mdogo.....:teeth:
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umechanganya habari bana mara kujiunga JF mara sex

    I will be back after a commerical break
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    My brother how old are you???
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umechupa kilazima hapa JF nadhan hana passport ya kuingilia
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu juu vile sijakufahamu waongea juu ya nini??? Napita tu:washing:
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hah aaaaaaaaaaa, punguzeni jazba wakuu!!!!
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jf ina raha ukiwa na subira na ukajipa muda wa kusoma mazingira, ukatoa thread za kujenga na kukosoa na ukatetea hoja yako, usifate mkumbo utaonekana huna busara wala hujui unalo fanya. kwa kifupi humu ni full maraha masaa yote ni wewe tu ni wewe tu na airtime yako.
    Swala la mwanaume kumtangaza mwanamke wake ni utashi wa mtu mwenyewe au vijana wengine wanasema ili waonekane na wenzao wao ni wakareee. Nakumbuka secondary ndio michezo kama hii hufanyika nina hisia na wewe ni wa huko au nimekosea?
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    best unapuliza na kushindilia msumari wa moto!!! ha hahaaaaaa
     
  9. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    im fine,but im not a brother....im a sister:lol:
     
  10. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hujakosea kabisa....mi ni wa secondary....kama unapapata barbro johansson
     
  11. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Unajiuliza nini?
    2.Unapenda kujua wanavyofurahia?? too personal
    3. Hebu hapo kwenyer RED, rekebisha ulichokuwa unakusudia kuuliza

    Sijajua kama ulikuwa unauliza au ulikuwa unajaribu kuimba ushauri, au ulikuwa unapenda uwape watu ushauri??
    Karibu sana JF,
    ukiamua kuipenda JF utaipenda, na hata kuichukia, na JF ina uwezo wa kukuchukia. Uwe mvumilivu
     
  12. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upo kidato gani??
    Angalia JF isije ikakuibia muda wako wa masomo! ina addict kama unga tu
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Suzy una akili sana
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Basi jifunze kupangilia hoja yako kuna watu wako makini wanasoma between the lines, sawa dogo
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    gaga mpe mdogo wetu full mwongozo.
    Mwambie namkaribisha.
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nakuheshimu dia!! naona unaweza sana kuyasoma mawazo ya dogo!!!

    siumeona jibu lake? tena si ajabu yupo kidato cha pili huyu!!! ha ha haaaaaaaa watoto wa siku hizi lol!!!!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu anamtafutia mtu BAN
    anatukasirisha tumtusi ile kwetu
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa sijui anapata muda wa kusoma huyu maana hizi forum zinataka uwe na muda
     
Loading...