Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wageni wawekezaji, Mbona mwatutenda hivi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by HorsePower, Jul 19, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Madhara ya hawa wageni tunaowapa ardhi yetu wenyewe kuchimba madini......

    ** huyu ni mtoto aliyeathirika na maji ya sumu yanayomwagwa kutoka kwenye migodi....TUNAELEKEA WAPI?????


    [​IMG]
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuh! Mkuu hii inatisha, Source PLZ!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mto tigiti kule Mara-Musoma nini?
     
  4. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili jambo sijui kama wanaharakati wameliona? Mama Hellen Kijo Bisimba na Ananilea Nkya wapeni Kazi hii watamtetea huyu Dogo mpaka ngozi yake irudi kawaida.
     
  5. S

    Short white Senior Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So sad! Anapatikana wapi tumsaidie huyu mtoto?
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu ni mmoja kati ya wengi walioathirika na Maji yenye Kemikali yanayomwagwa mtoni na mgodi wa North Mara...Ng'ombe, Mbuzi....Samaki vilikufa kwa wingi!!
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Saa hizi wako kwenye Uranium, wewe unawarudisha nyuma?
    Hayo sasa ni ya wenyeji kuhangaikia nyie mliokosa mgao
     
  8. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana,yameshaongelewa sana haya na cha ajabu serikali inayafumbia macho.mkuu wa wilaya husika anafahamu juu ya hili,mkurugenzi wa halmashauri anajua kwa hiyo serikali yote ya mkoa inajua.
    Mungu atajibu vilio vya watu hawa cku moja.
     
  9. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mtutu Ndo suluhisho
     
Loading...