Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wageni wa 'ghafla' majumbani mwetu.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Nov 6, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Upo nyumbani kwako umepumzika,ni wikiendi au sikukuu
    kama leo.una mipango yako binafsi
    labda unataka kulala tu siku nzima
    au kutoka na mkeo/mumeo bf/gf so mnavuta vuta mda hivi....

    ghafla bin vuu wanaibuka 'wageni ' pengine ndugu zako au wa mwenzio
    au tu marafiki na jamaa, wamekuja 'kukutembelea' au
    'kusheherekea sikukuu' labda wamekuja na 'watoto wao'
    na muelekeo wao ni kushinda hadi jioni ndo warudi makwao.....

    dah jamani mimi hili huwa linanikera mno....
    siku hizi si kuna simu????inakuwaje jamani??????

    nyinyi ikiwatokea mnafanya nini?????????
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani bosi ni kama umeniona apa ndo yamenikuta saa ivi jamani sina hamu.lakini lazima nitoke nimepanga ngoma kumi ma nusu nawaaga mi nasepa zangu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu simu wanazo na namba yako wanaijua...
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kinachonikera zaidi wamekuja kupiga tu stori, hakuna suala la maana wanaloongea.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    imagine,na nimeongea naye jana asubui.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ndivyo walivyo hao.. lol
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh! poleni sana

    Ila walipofika tu ulikuwa uwaambia kuwa "mlikuwa na safari ya kutoka"

    Kama wao walivyokuja kuwatembelea na nyingi kuna sehemu/watu mnataka kwenda kuwatembelea
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    ha ha ha hiyi inaitwa 'uso wa mbuzi'
    umewahi fanyia mtu hivyo?
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dunia ya leo mipango miiiingi haswaa mjini, surprise azitake nani
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni baraka, maana sehemu za outing ziko nyingi sana, ukiona watu wamekuja kwako kufanya outing ya sikukuu yao umshukuru Mungu.
    Pia kwenye sikukuu kuna mabalaa mengi sana, kama kuibiwa, ajali na kadhalika, huenda Mungu amekuepusha.
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, yalinikuta hayo last sunday nilikuwa njiani natoka kanisani ghafla nikapigiwa cm eti tuko njiani tunakuja kutembea. Kwa vile walinifanyia sapraiz na mm nikawatoa kimasomaso nikawaambia mm na wife tuko kwenye mfungo. Waliondoka wamenununa usipime.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwenzio Juzi kati nimeandaa menu ya watu watatu ghafla bin vuu mida ya saa moja na nusu usiku wageni wanne wanaingia lol tunapiga story hata sioni dalili za wageni kuaga ngoja nikomee hapa The Boss
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhh......baraka za 'ghafla' sio??????
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    vp wakija na bia zao na za kwenu? Halafu wawe wamebeba grill na nyama tamu kuliko zote duniani na masala zake pamoja na mapochopocho mengine kwa ajili ya BBQ?
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bongo sijawahi
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeona tatizo ni kubwa hili,tulizungumze lol
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wabongo wanaweza 'kukutenga'
    lol
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa zamani wakija wageni wa ghafla kwetu hata kama age zangu, ikifika time za misere yangu nawaaga natoka kidogo kidogo. Nachukulia kuwa hawajanijia mie :]]
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu wawe wamekuja na One way ticket, wakitegemea ya kurudia utawapa wewe. Mimi huwa nawafukuza mkuu huwezi kuja nyumbani kwangu bila ya kunitaarifu hata chooni ukiingia unapiga hodi sasa inakuwaje wanakuja moja kwa moja kama wanakwenda Muhimbili au kituo cha polisi.
    Ndugu zangu na marafiki zangu wananijua huwa simuonei haya mtu hata akiwa Maza lazima ukweli umfikie na mimi huwa siendagi kwa mtu bila ya kumtaarifu
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kubwa sana The Boss kama mtu ana namba zako za simu kwanini asitoe taarifa mapema
     
Loading...